huko mashariki ya kati wanapenda kufa kufa. Kwao kifo ni hobby na watu wameshazoea ndio maana hata ikijilipua misikitin kwa jina la mungu wao watu tunaona kawaida.
wewe walisema ALLAH AKBAR,na hilo gazeti lilikuwaga linatoa katoon za hadi mtume,2011 ofice za hizo gazeti zilichomwa moto na watu wasiojulikana,na hilo gazeti limekuwa likipokea barua za vitisho kutokana na hizo zatoon za mohamedHao gunmen,ukiachia mmoja aliesikika akiongea kirusi,wengine ilikua ni pure french isiyo na rafudhi.
Haoo ni waarabu wenye uraia wa france,jasiri haachi asili,waraabu wenye uraia wa ufaransa,hawaachi tabia zao za kiislamu,nawachukia kabisa hizo tabia zao,ingawa sio wote,ila wengi wao wana tabia chafu,madawa ya kulevya wao,uporaji wao,pocket pickers wao.1. HOMEGROWN
Report: Paris Gunmen Born in France
updated01.07.15
Three men ages 18, 32, and 34 have been identified by French police as the gunmen behind the Charlie Hebdo attack, according to France'sMetronewspaper. Two of them, brothers, were born in France and are French nationals. The third is homeless and his nationality is not yet known. Police reportedly have all of their identities, but authorities have not yet released their names
The only good things about Muslims only one good things is that they really hate and like killing each others!
Kwa kifupi muarabu ni kama nyoka, anapoingia kwako huwa kama mjusi, lakini ukimpa haki anakuwa cobraYaani waarabu hawa bwana,France inawapa uraia,halafu wanauwa watu,kama walikuwa hawapendi kuandikwa si wangerudi Algeria?
Wenyewe wanakwambia wanaenda peponi na mabikira washaandaliwa.
Ni bora kuamini hivyo kuliko kunywa pombe kanisani halafu mnaita damu ya yesu.
Ni bora kuliko kuabudu sanamu na kuita mungu.
Ni bora kuliko kuamini kiumbe kilichozaliwa na mwanamke na kukiita mungu.
Huo ni ushirikina mungu ni mmoja tu, hakuzaa wala hakuzaliwa acheni kudanganywa na wazungu ambao mnawaona kabisa ni mashetani walio dhahiri,
Imefikia wakati hadi mnafungishana ndoa za jinsia moja makanisani mwenu kama siyo sodoma na gomora ni nini wake up makafir
Walitaka kumwagusha assad,kwa kuwapa silaha waasi leo yanawarudia.
kitchen coming home to rest.
ni chicken coming home to roost.Walitaka kumwagusha assad,kwa kuwapa silaha waasi leo yanawarudia.
kitchen coming home to rest.
If Ii will get a licence to fly a b52 then my first destination will be be meccah then madinahNi bora kuamini hivyo kuliko kunywa pombe kanisani halafu mnaita damu ya yesu.
Ni bora kuliko kuabudu sanamu na kuita mungu.
Ni bora kuliko kuamini kiumbe kilichozaliwa na mwanamke na kukiita mungu.
Huo ni ushirikina mungu ni mmoja tu, hakuzaa wala hakuzaliwa acheni kudanganywa na wazungu ambao mnawaona kabisa ni mashetani walio dhahiri,
Imefikia wakati hadi mnafungishana ndoa za jinsia moja makanisani mwenu kama siyo sodoma na gomora ni nini wake up makafir