Guest house karibu na Morocco

Guest house karibu na Morocco

MtanzaniaJeuriSr.

Senior Member
Joined
Mar 28, 2012
Posts
187
Reaction score
96
Habari yenu wakuu? Nahitaji guest house ya karibu na Morocco junction na bei yake tafadhali. Ahsanteni.
 
nenda kwa BODA BODA watakupeleka GUEST yeyote kulingana na mfuko wako
 
Katika ubora wako....
Hivi mgeni wetu wa jana alikubali kulala Tiptop au Ubungo?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Hapo mke wa mtu anataka kuchapwa jamaa anataka room karibu na maeneo ya kazini kwake ili avushe mzigo
 
GUEST ILIYOPO MJIMWEMA KIGAMBONI.

Habari zenu wana jf. Wikiend hii nataka nikale bata mji mpya wa Kigamboni kwa hiyo naomba kwa wenyeji Mjimwema wanipe majina ya guest house na bei zake tafadhali
 
GUEST ILIYOPO MJIMWEMA KIGAMBONI.

Habari zenu wana jf. Wikiend hii nataka nikale bata mji mpya wa Kigamboni kwa hiyo naomba kwa wenyeji Mjimwema wanipe majina ya guest house na bei zake tafadhali
 
Back
Top Bottom