Guess who is this TZ one and only Mega Star???


L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
6290_122970142639_83212147639_2942827_6256062_n.jpg


Enzi za umalaika...like it.
Proud of u.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
NBA Basket Baller Hashim Tallu! :rapture:
Nadhani hapo alikuwa na miezi sita! Ooh a joke!
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Je mwenye mtoto kakuruhusu utumie picha ya mtoto wake???????????????/
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Dah, stail ya jamaa ya kusimama tangu utoto kumbe
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
20
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 20 0
Yah right after four games points in his pocket 0-0-2-0.
 
N

Neytemu

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

Neytemu

Member
Joined Nov 7, 2010
83 0 0
i cant guess bana.....huyu ni nani Leornado?let me know
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
NEC on uchakachuaji!
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Je mwenye mtoto kakuruhusu utumie picha ya mtoto wake???????????????/

Hii picha mwenyewe kaiscan kwa ajili yetu mashabiki wake, na ipo kwenye pitures forfans. Inaruhusiwa kuichukua ili mradi umsimvunjie heshima yake.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Kwani wewe Leornado ndiye Hashim T?

Otherwise utakuwa ume-infrige haki ya familia na yeye mwenyewe
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Mbona other stars picha zao zinawekwa tangu wakiwa vichanga na sio ishu??au jamaa yeye hapendi? Sasa kama hapendi mashabiki wake tufurahi inakuwaje ikawekwa kwenye funs pics? Naona nimeshikiwa bango na hii picha ya mchezaji ambae najivunia sana kwa taifa letu..mweeee!!!!!!!!.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Unajivunia lipi? Yeye kuuza sura NBA? Au yeye kuwa moto NBA? He looked promising,hadi akafananishwa na Mutombo. Lakini sasa yupo kwny hati hati,kwani hata kupelekwa kwny D-League inaonekana sio level yake! Msimjaze bichwa,the kid is a floppy. Anahitaji ushauri na mwongozo wa kisaikolojia,too bad his family isn't giving him (familia yake imetoka uswahilini Sinza hadi US,ni jambo ambalo hawakulitarajia. It's like SHOCK and AWE operation ya Bush. Ivyo wote psychologically wapo kwny pumbuwazi).
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Unajivunia lipi? Yeye kuuza sura NBA? Au yeye kuwa moto NBA? He looked promising,hadi akafananishwa na Mutombo. Lakini sasa yupo kwny hati hati,kwani hata kupelekwa kwny D-League inaonekana sio level yake! Msimjaze bichwa,the kid is a floppy. Anahitaji ushauri na mwongozo wa kisaikolojia,too bad his family isn't giving him (familia yake imetoka uswahilini Sinza hadi US,ni jambo ambalo hawakulitarajia. It's like SHOCK and AWE operation ya Bush. Ivyo wote psychologically wapo kwny pumbuwazi).
duh hili nalo neno. Sasa tutamsaidiaje dogo manake akifulia na nchi imefulia. Au hana mchango wowote nyumbani tz??
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Unajivunia lipi? Yeye kuuza sura NBA? Au yeye kuwa moto NBA? He looked promising,hadi akafananishwa na Mutombo. Lakini sasa yupo kwny hati hati,kwani hata kupelekwa kwny D-League inaonekana sio level yake! Msimjaze bichwa,the kid is a floppy. Anahitaji ushauri na mwongozo wa kisaikolojia,too bad his family isn't giving him (familia yake imetoka uswahilini Sinza hadi US,ni jambo ambalo hawakulitarajia. It's like SHOCK and AWE operation ya Bush. Ivyo wote psychologically wapo kwny pumbuwazi).
Naunga mkono hoja isipokuwa kene bold..
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=Iza;Naunga mkono hoja isipokuwa kene bold..

Oops. My bad. I meant bumbuwazi. Sorry if I offended anybody.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=Leornado;duh hili nalo neno. Sasa tutamsaidiaje dogo manake akifulia na nchi imefulia. Au hana mchango wowote nyumbani tz??

Hasijione SUPERSTAR kwasababu anapigana vikumbo na kina Kobe,King James,Wade,Garnett,Pierce n.k. Then awaconsult akina Mutombo,Olujuwan na wote waliovuma NBA wakitoa Afrika. Hao watampa ushauri ya namna gani aishi as a professional baller and as an African who is watched and idolised by millions of kids back home. Akifanya ivyo nina uhakika atafanya mazoezi kwa uchungu na bidii zaidi,then atafanikiwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,593
Members 475,219
Posts 29,263,338