Group Linalofanana na Whatsapp Ila kwa Message za Kawaida

Group Linalofanana na Whatsapp Ila kwa Message za Kawaida

NDUKI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Posts
3,439
Reaction score
2,452
Salaam nyote.

Hope mko salama kabisa wadau. Nimeulizwa swali nami naomba kuliwasilisha kwenu wadau wa Technology.

Hivi inawezekana ku-create group la kutumiana message kama la whatsapp lakini liwe ni la message za kawaida wakuu...?

Najua kuna namna ya kutuma message kwa watu wengi kwa wakati mmoja kutumia msg za kawaida (send to many) kwa kuweka namba za watu uwatakao, ila nahitaji ku-create group na conversations zikaendelea kama kawaida kama whatsapp...?

Najua technology imekua kwa hiyo sio nisichokijua mimi na mwengine hakijui NO.

Wadau najua mna mengi mnafaham nawasilisha wakuu.

Shukran sana.
 
mkuu kuna kitu kinaitwa RCS kipo toka 2007 kilitakiwa kireplace message za kawaida kwenye simu zetu na kukupa uwezo wa kufanya group chat kwa sms pamoja na mambo mengi. ila kwa sababu ambazo hazina maaana kila kampuni inaforce watu watumie app zao na kuiacha hii standard. kuna tetesi mwaka huu google ata integrate hii RCS kwenye android. hivyo huwenda kwa baadae simu zikawa na uwezo huo.

kwa sasa hivi sidhani kama unaweza tengeneza group la sms, ila unaweza tengeneza group la contact ukatuma sms moja kwa watu wengi. pia unaweza ukatengeneza group kwa mms japo itahitaji simu isuport hio mms.
 
mkuu kuna kitu kinaitwa RCS kipo toka 2007 kilitakiwa kireplace message za kawaida kwenye simu zetu na kukupa uwezo wa kufanya group chat kwa sms pamoja na mambo mengi. ila kwa sababu ambazo hazina maaana kila kampuni inaforce watu watumie app zao na kuiacha hii standard. kuna tetesi mwaka huu google ata integrate hii RCS kwenye android. hivyo huwenda kwa baadae simu zikawa na uwezo huo.

kwa sasa hivi sidhani kama unaweza tengeneza group la sms, ila unaweza tengeneza group la contact ukatuma sms moja kwa watu wengi. pia unaweza ukatengeneza group kwa mms japo itahitaji simu isuport hio mms.

Sijawahi kujuta kusoma post zako Chief, hongera kwa ushauri na maarifa yako.
 
mkuu kuna kitu kinaitwa RCS kipo toka 2007 kilitakiwa kireplace message za kawaida kwenye simu zetu na kukupa uwezo wa kufanya group chat kwa sms pamoja na mambo mengi. ila kwa sababu ambazo hazina maaana kila kampuni inaforce watu watumie app zao na kuiacha hii standard. kuna tetesi mwaka huu google ata integrate hii RCS kwenye android. hivyo huwenda kwa baadae simu zikawa na uwezo huo.

kwa sasa hivi sidhani kama unaweza tengeneza group la sms, ila unaweza tengeneza group la contact ukatuma sms moja kwa watu wengi. pia unaweza ukatengeneza group kwa mms japo itahitaji simu isuport hio mms.

Safi sana kiongozi.

Nimekupata vyema kabisa mkuu thank you so much bro. Na wala hakuna app yoyote yenye kufanya hiyo feature bro ukiacha hivyo RCS kiongozi...?

Thanks a lot bro.
 
Safi sana kiongozi.

Nimekupata vyema kabisa mkuu thank you so much bro. Na wala hakuna app yoyote yenye kufanya hiyo feature bro ukiacha hivyo RCS kiongozi...?

Thanks a lot bro.
app zipo mkuu ila tatizo sio wewe mtumaji, sababu mtumaji anaweza kutuma msg kwenda kwenye group, tatizo lipo kwenye upokeaji ambapo mtu hatapata msg za wengi sehemu moja hivyo kuondoa maana ya group.
 
app zipo mkuu ila tatizo sio wewe mtumaji, sababu mtumaji anaweza kutuma msg kwenda kwenye group, tatizo lipo kwenye upokeaji ambapo mtu hatapata msg za wengi sehemu moja hivyo kuondoa maana ya group.

Unamaanisha kuwa kila unayetaka kumtumia awe na hiyo app husika mkuu, au ?.

Mtu hatapata msg za wengi kivipi wakati tayari mmeshaweka namba zenu kwa group husika kiongozi na kila anayetuma zinaingia hapo kwenye group au sjaelewa vizuri maelezo yako mkuu ?.
 
Unamaanisha kuwa kila unayetaka kumtumia awe na hiyo app husika mkuu, au ?.

Mtu hatapata msg za wengi kivipi wakati tayari mmeshaweka namba zenu kwa group husika kiongozi na kila anayetuma zinaingia hapo kwenye group au sjaelewa vizuri maelezo yako mkuu ?.

mfano utatengeza group lina watu wa 5, ambao ni a,b,c,d na e

wewe utawaweka kwenye group na ile sms itaenda kwa wote,

ila mtu a akijibu msg itakuja kwako kivyake, na ya b itakuja kivyake na c nk hazitakuja sehemu moja yaani kwenye group
 
mfano utatengeza group lina watu wa 5, ambao ni a,b,c,d na e

wewe utawaweka kwenye group na ile sms itaenda kwa wote,

ila mtu a akijibu msg itakuja kwako kivyake, na ya b itakuja kivyake na c nk hazitakuja sehemu moja yaani kwenye group


Ooh okay, now I got you bro. Sasa kwa nini mi yangu iende kwa watu then zao zisije kwa wrote au kwa kuwa mi ndio nime-create group husika...?

Name wao wakitaka watume na msg zifike kwa wote kwa pamoja wanatakiwa wafanye vipi buddy, am curious to know bro.

Thanks a lot.
 
Ooh okay, now I got you bro. Sasa kwa nini mi yangu iende kwa watu then zao zisije kwa wrote au kwa kuwa mi ndio nime-create group husika...?

Name wao wakitaka watume na msg zifike kwa wote kwa pamoja wanatakiwa wafanye vipi buddy, am curious to know bro.

Thanks a lot.
wao pia watabidi watengeneze group ili zifike pamoja lakini kila mtu akikutext hazitakuja mahala pamoja zitakuja tofauti,
 
mkuu kuna kitu kinaitwa RCS kipo toka 2007 kilitakiwa kireplace message za kawaida kwenye simu zetu na kukupa uwezo wa kufanya group chat kwa sms pamoja na mambo mengi. ila kwa sababu ambazo hazina maaana kila kampuni inaforce watu watumie app zao na kuiacha hii standard. kuna tetesi mwaka huu google ata integrate hii RCS kwenye android. hivyo huwenda kwa baadae simu zikawa na uwezo huo.

kwa sasa hivi sidhani kama unaweza tengeneza group la sms, ila unaweza tengeneza group la contact ukatuma sms moja kwa watu wengi. pia unaweza ukatengeneza group kwa mms japo itahitaji simu isuport hio mms.
Chief heshima kwako mkuu naomba msaada wako kwenye thread niliyoandika
 
Salaam nyote.

Hope mko salama kabisa wadau. Nimeulizwa swali nami naomba kuliwasilisha kwenu wadau wa Technology.

Hivi inawezekana ku-create group la kutumiana message kama la whatsapp lakini liwe ni la message za kawaida wakuu...?

Najua kuna namna ya kutuma message kwa watu wengi kwa wakati mmoja kutumia msg za kawaida (send to many) kwa kuweka namba za watu uwatakao, ila nahitaji ku-create group na conversations zikaendelea kama kawaida kama whatsapp...?

Najua technology imekua kwa hiyo sio nisichokijua mimi na mwengine hakijui NO.

Wadau najua mna mengi mnafaham nawasilisha wakuu.

Shukran sana.
Ndio inawezekana kwa kutumia app ya signal messeger
 
Ndio inawezekana kwa kutumia app ya signal messeger

Thanks mkuu unaweza kunipa ufafanuzi wa ziada kiongozi jinsi gani inavyofanya kazi broh.

So thanks buddy.
 
Back
Top Bottom