Graph ya JK Yapanda kwa Kasi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graph ya JK Yapanda kwa Kasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Aug 24, 2012.

?

Nini maoni yako kuhusu approval rate baada ya uteuzi wa baraza jipya?

  1. Approval Rate above 70%

    4 vote(s)
    11.1%
  2. Approval Rate between 40-69%

    3 vote(s)
    8.3%
  3. Approval Rate below 40%

    29 vote(s)
    80.6%
  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa maoni yangu, JK aliharibu sana nchi hata ikafika mahali ikaonekana anaweza asimalize kipindi cha uongozi wake. U turn imetokea baada ya kuteua baraza jipya ambalo lina watu wazuri kupita mabaraza yake yote tangia achaguliwe. Kwa jinsi hii naomba tupige kura kwamba JK ame improve au la!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Acha ipande kama moshi angani; my foot!!!!
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Thibitisha kwa takwimu na mifano hai.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    piga kura mwenyewe usitusumbue
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kweli hii ni e-bange

    ameimpuluvu sana, umefurahi sasa?
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    bado sana, hadi zile ahadi zake zitimizwe! nadhani unakumbuka aliyoahidi! Vinginevyo utakuwa unafiki kuanza kumsifia wakati hakuna matokeo yatokanayo na hizo changes. Vuta subira utapiga kura haraka ya nini!!
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    No improvement at all! Alichokifanya ni kuwaweka marafiki wake kwenye wilaya/mikoa. Mfano mmoja: Cap Chiku Galawa ni ndugu tumbo moja na mzazi mwenzake aliyezaa naye Ridhiwan. This is a single example mind! Of course kuna mawaziri amewaweka (mmoja wawili) like Mwakyembe, kagasheki wanafanya vizuri. General finding ni kuwa he is no better!
     
  8. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado sijaona anachokifanya, Mawaziri anachagua mwenyewe wakifanya kazi nzuri anawatimua au anawaamisha!! iyo nayo ni akili kweli? Akuna jipya ajikongoje amalize muda wake.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,980
    Likes Received: 6,523
    Trophy Points: 280
    It is too late
     
  10. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe unaanzisha POLL unaacha kujiweka kati (neutral); si ungeipeleka huko GAMBANI ambako ungepata matokeo mnayoyataka? Hapa utaambulia namba za viatu tu. Hapa hakuna za kuchonga!
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bado ni mapema mno kutoa tathmini , kwani wale walionyimwa ulaji inaelekea watawakwamisha hawa mawaziri km ilivyotokea bungeni kwa waziri wa nishati
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,126
    Trophy Points: 280
    Usitutafutie ban bure.
    Phweeeeeeeeeee!!
     
  13. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,597
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    SINOVET na REDET mumeanza? Au?
    Hebu toweni tena utabiri wenu kwa jimbo la Igunga.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    dhaifu ni dhaifu tu, alipanda mbegu ya udini sasa ataivuna kwenye sensa
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Statistics zako bana dah!
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Eti JK ame-improve. Njie ndiyo maouza kura zenu kwa sahani ya Pilau.
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,912
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Mh, kaazi kwelikweli!...
     
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mawaziri wenyewe mbona ni magamba wale wale waliotukwamisha na kututia hasara tu, kwa mfano:
    1/Dr. Abdallah Kigoda(ugawaji bure wa mashirika ya umma),
    2/Stephen Wassira(Uuaji wa demokrasia),
    3/Prof. Jumanne Maghembe(ufisadi),
    4/Celina Kombani(upeo mdogo),
    5/Hawa Ghasia(Ajira hewa),
    6/Lazaro Nyarandu(Ufisadi),
     
  19. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Watu watajaa humukwenye uzi huu maana ni maajabu kwa upande mmoja na kwa upande mwingine tunapenda sana kudanganywa sijui kwanini.
     
  20. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipande isipande haina maana, tena it is meaningless. Sorry buddy it is too late!! Kwa nini alifanya mzaha muda wote huu kwa kuteua viongozi wasio waadilifu, wavivu na waroho ilihali akiwajua vema. Hapa ninazingatia ile hali ya uswahiba kutawala sana utashi wake katika kuwateua? Kiongozi mzuri anatakiwa awe na hekima, aepuke upendeleo ili kudumisha mshikamano ili kupunguza malalamiko yaliyoko katika jamii yetu ambayo ameyalea. Matatizo mengi hayajayatolea majibu huku akiwa na uwezo nayo why??????????????
     
Loading...