Google Chrome inakula RAM kuliko maelezo

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
49,435
2,000
Nafikiria kuihama hii browser kama nilivyoihama Mozilla Forefox.

Ipo heavy vibaya sana. Haitaki PC zilizo na uwezo mdogo. Inakula RAM kuliko maelezo. Inakula almost 20% of RAM.

Ukiifungua na programs nzito tegemea kucrash kila mara. Nimekuwa naijaribu nimepata hayo matokeo.

Mozilla firefox ilikuwa hivihivi. Nikaikimbia.

Nafikiria kuihama hii browser.

Nipe ushauri browser ipi inakaribiana uzuri na Chrome au Mozilla.

Chief-Mkwawa
lusungo
Sent using Jamii Forums mobile app
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,499
2,000
Upo sahihii...hata kwenye Simu ni hivi hivi
Na kuna mtu nilikua najadiliana nae hii asubuhi japo ilikua upande wa power, nikamtumia screenshot.

Inatumia power na RAM sana, Nilihamia opera ila nimerud maana kuna options nyingne ukiwa kwenye mtandao kufungua wana ku redirect through chrome au Mozira Firefox
Screenshot_20200408-103507.png
 

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,532
2,000
Upo sahihii...hata kwenye Simu ni hiv hiv
Na kuna mtu nilikua najadiliana nae hii asubuhi japo ilikua upande wa power, nikamtumia screenshot.
Inatumia power na RAM sana, Nilihamia opera ila nimerud maana kuna options nyingne ukiwa kwenye mtandao kufungua wana ku redirect through chrome au Mozira Firefox View attachment 1412484
Sio Chrome per say. Ukitaka kuamini nenda kwenye Chrome://flags alafu Disable Site isolation

Alafu kama unatumia Computer nenda kwenye Task manager and kill Chrome process.
Alafu open tab moja, go to www.spacejam.com. ili upunguze RAM usage kwenye website ambazo zinatumia zaidi ya MB 100
 

Forgotten

JF-Expert Member
Jul 20, 2018
699
1,000
Google Chrome sihami japokuwa inatafuna RAM balaa. Kama una RAM ndogo tumia tu hizi lite versions kama Opera japokuwa kuna web experience utakuwa unazikosa maana vina-load site kipumbavu sana.

Kwenye PC nnayo UC Browser latest version ila nikiingia YouTube wananiletea version ya zamani sana, huwa si-enjoy sana kuitumia kama Chrome.
 

PutinV

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
1,055
2,000
Nafikiria kuihama hii browser kama nilivyoihama Mozilla Forefox.

Ipo heavy vibaya sana. Haitaki PC zilizo na uwezo mdogo. Inakula RAM kuliko maelezo. Inakula almost 20% of RAM.

Ukiifungua na programs nzito tegemea kucrash kila mara. Nimekuwa naijaribu nimepata hayo matokeo.

Mozilla firefox ilikuwa hivihivi. Nikaikimbia.

Nafikiria kuihama hii browser.

Nipe ushauri browser ipi inakaribiana uzuri na Chrome au Mozilla.

Chief-Mkwawa
lusungo
Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu @nilikuwa na mazungumzo private kidogo na wewe
Naomba ufungue pm mara moja.
 

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,532
2,000
Google Chrome sihami japokuwa inatafuna RAM balaa. Kama una RAM ndogo tumia tu hizi lite versions kama Opera japokuwa kuna web experience utakuwa unazikosa maana vina-load site kipumbavu sana.

Kwenye PC nnayo UC Browser latest version ila nikiingia YouTube wananiletea version ya zamani sana, huwa si-enjoy sana kuitumia kama Chrome.
Tumia Brave hutojutia
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,472
2,000
Nafikiria kuihama hii browser kama nilivyoihama Mozilla Forefox.

Ipo heavy vibaya sana. Haitaki PC zilizo na uwezo mdogo. Inakula RAM kuliko maelezo. Inakula almost 20% of RAM.

Ukiifungua na programs nzito tegemea kucrash kila mara. Nimekuwa naijaribu nimepata hayo matokeo.

Mozilla firefox ilikuwa hivihivi. Nikaikimbia.

Nafikiria kuihama hii browser.

Nipe ushauri browser ipi inakaribiana uzuri na Chrome au Mozilla.

Chief-Mkwawa
lusungo
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa pc jaribu kutumia edge mpya,

https://support.microsoft.com/en-us/help/4501095/download-the-new-microsoft-edge-based-on-chromium

Na mkuu siku hizi mambo ya bitcoin na mining kuna uwezekano mkubwa wa kuwachimbia watu cryptocurrency bila wewe kujua, ukiona tu browser inakula resource nyingi bila kutumia chochote ujue una mgodi.
 

Sicario_4k

Senior Member
Apr 6, 2020
178
500
Sasa matumizi ya 100MB memory mbona ndogo sana.. kwani kifaa chako kina ram ngapi mkuu
Sio Chrome per say. Ukitaka kuamini nenda kwenye Chrome://flags alafu Disable Site isolation

Alafu kama unatumia Computer nenda kwenye Task manager and kill Chrome process.
Alafu open tab moja, go to www.spacejam.com. ili upunguze RAM usage kwenye website ambazo zinatumia zaidi ya MB 100

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
9,139
2,000
Ukiifungua na programs nzito tegemea kucrash kila mara. Nimekuwa naijaribu nimepata hayo matokeo.

Mozilla firefox ilikuwa hivihivi. Nikaikimbia.
Hakika edge kwa windows 10 iko vyema, nyepesi na haitumii RAM sana kama ilivyo kwa google chrome, japo zote source code zinatokana na chromium
1586347070796.png


Na uzuri mwingine kwa waweza weka any extension ambayo ulizoea kutumia katika google chrome
1586394017180.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom