GOOGLE au MICROSOFT kwa style hii....karibu zinawekeza.

agala

Member
Sep 13, 2011
57
0
Vijana creative na hard workers ndo kauli mbiu ya tanzania ya wana wa .com, jamii forums big up kwa creative yako

jigambe team big up,michuzi blog big up, zoom tanzania big up na wengine wengi na kuwaibia siri microsoft au google anataka akute

tayari vitu vimefanyika ndo awekeze kwa style hii lazima waje coz tayari watu wanafanya vitu msiofu wana online wenzangu tutafika tuu!!
 

Amoeba

JF-Expert Member
Aug 20, 2009
3,302
0
Mh! Kusema kweli post zingine najitahd kuzisoma lakn sizielewi kabsaa; hasa za kwako mkuu!
 

Zing

JF-Expert Member
Jun 24, 2009
1,774
0
Mhh hili sasa ni thread ya teknolojia au thread ya wawaaaaa kufagilia. Big up michuzi, Big up JIgambe Big up jamiiforums. Kweli Micrsoft na google hawana ujanja kama kuja afrika masharikilazima waanzie tanzania . Wawaaaaaaaaa


teh teh teh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom