Google adsense


Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
1,397
Likes
1,500
Points
280
Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2008
1,397 1,500 280
habarin wakuu kama ilivo ada watu wa hili jukwaa LA sayansi huwa tunatoa facts na possibilities katika mambo ya sayansi... sasaa kutokana na hiyo heading napenda kujua ni kwa namna gani google wakubali kunipa account ya AdSense kwa sababu nlisha apply sanaa wanadai nakosea na blog yangu haijakidhi vigezo naombeni wadau mnisaidie katika hili natamani niwe na AdSense akaunt ..... Ahsanten
 
GTA

GTA

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2013
Messages
880
Likes
582
Points
180
GTA

GTA

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2013
880 582 180
habarin wakuu kama ilivo ada watu wa hili jukwaa LA sayansi huwa tunatoa facts na possibilities katika mambo ya sayansi... sasaa kutokana na hiyo heading napenda kujua ni kwa namna gani google wakubali kunipa account ya AdSense kwa sababu nlisha apply sanaa wanadai nakosea na blog yangu haijakidhi vigezo naombeni wadau mnisaidie katika hili natamani niwe na AdSense akaunt ..... Ahsanten
Weka link ya blog yako tuione kwanza
 
Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
1,397
Likes
1,500
Points
280
Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2008
1,397 1,500 280
udsmcivil.blogspot.com
 
khaliciouz

khaliciouz

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
659
Likes
147
Points
60
khaliciouz

khaliciouz

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
659 147 60
Nakushauri ununue kasave time. Gharama inacost elfu 50 mpaka laki.

Now days google wamekuwa verystrict.

Ila kama unataka stil fanya hivi uwe na blog yenye umri zaidi ya miez 6. Kisha iwekee domain mfano juma.com kisha tengeneza post za kingereza 200 zenye picha na maneno yasiyopungua 300... usiwe umecopy habari .... kisha share blog yako ipate viewrs angalau elfu 5.

Hapo lazima wakupe acc
 
Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
1,397
Likes
1,500
Points
280
Alfred

Alfred

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2008
1,397 1,500 280
Nakushauri ununue kasave time. Gharama inacost elfu 50 mpaka laki.

Now days google wamekuwa verystrict.

Ila kama unataka stil fanya hivi uwe na blog yenye umri zaidi ya miez 6. Kisha iwekee domain mfano juma.com kisha tengeneza post za kingereza 200 zenye picha na maneno yasiyopungua 300... usiwe umecopy habari .... kisha share blog yako ipate viewrs angalau elfu 5.

Hapo lazima wakupe acc
ntakucheck inbox
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000