hkeenshine
Member
- Jan 5, 2013
- 36
- 4
Habari za kutwa, naomba mnisaidi kwa haya.
Nimefungua blog inayohusu fashion http://www.streetswaggerific.blogspot.com/?m=1. tatizo ni kwamba unapo ifungua yaani ikiwa kwenye HOME inaonesha post nzima badala ya ku highlight, hupelekea mtu kuscrol sana NA inaboa sana. Naombeni mnisaidie kwa hili.
Jambo jingine, naomba mnisaidie kunipa muongozo wa kufungua ads sense kwenye blog na mahitaji take.
Nimefungua blog inayohusu fashion http://www.streetswaggerific.blogspot.com/?m=1. tatizo ni kwamba unapo ifungua yaani ikiwa kwenye HOME inaonesha post nzima badala ya ku highlight, hupelekea mtu kuscrol sana NA inaboa sana. Naombeni mnisaidie kwa hili.
Jambo jingine, naomba mnisaidie kunipa muongozo wa kufungua ads sense kwenye blog na mahitaji take.