GOOD NEWS


Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,478
Likes
26,115
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,478 26,115 280
```GOOD NEWS: Serikali imesema kuwa bei mpya ya sukari kwanzia mwezi ujao itakuwa Tsh. 1000 kwa kilo moja.```

SOURCE: Gazeti MAJIRA November 1998.. napenda sana kusoma news za zamani.
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,814
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,814 1,554 280
Bange.....haivutwi mchana kwenye joto kali au bila kula....ina side effects MBAYA SANA...
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
afadhali miaka hyo walijibu maombi yetu siku iyo nilikuwa nipo natoka shule nkakutana n gazeti ilo....teh kam nlikuepo
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
6,175
Likes
4,925
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
6,175 4,925 280
:D:D:Dnimeingia nikajua bonge la newZ mhhh!
 
M

mwalubaduh

Senior Member
Joined
May 31, 2016
Messages
131
Likes
60
Points
45
Age
30
M

mwalubaduh

Senior Member
Joined May 31, 2016
131 60 45
....
Bange mbichi mbaya saanaa
 
donaldson don

donaldson don

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
632
Likes
408
Points
80
Age
29
donaldson don

donaldson don

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
632 408 80
Ugonjwa wa akili unasumbua watu kwa serikali gani itakayowafanyia ivo tz nyie tulieni muisome number...
 
A

anoobam

Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
62
Likes
38
Points
25
Age
25
A

anoobam

Member
Joined Oct 22, 2016
62 38 25
```GOOD NEWS: Serikali imesema kuwa bei mpya ya sukari kwanzia mwezi ujao itakuwa Tsh. 1000 kwa kilo moja.```

SOURCE: Gazeti MAJIRA November 1998.. napenda sana kusoma news za zamani.
Daaa dunian kuna mengi mungu nijalie niendlee kuish nione maajabu ya uumbaji wakoo!!!!!
 
Mhando Godfrey

Mhando Godfrey

Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
69
Likes
27
Points
25
Age
30
Mhando Godfrey

Mhando Godfrey

Member
Joined Dec 9, 2016
69 27 25
Nimesoma kwa makini kumbe ni ishu ya 1998;umeniweza
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,732