Khali si hali ndugu yangu. Njaa kali.
![]()
Ndugu yangu, jana kijiwe hakikuchanganya...NJaa kali wakati unajisosomola na haramu ya mmasai?
Oups! Sorry nlishasahau kumbe huu mwezi wa toba. Vigezo na masharti kuzingatiwa..Hivi we @ asprin ujue mwezi mtukufu huu? Lahaula lakwat! Astaghafirural asthaghafirural.
Mumeo niko gado, sema ulabu wa jana ndo unaniletea hangover.... Morning My Sugar!!khaaaaaaaaaaaaaa! mume sina wallah, morning chit chatters!
morning to u too my hubby! lol, sasa nitapata kweli dozi yangu leo?? kama ulipombeka hivyo?? lol!Mumeo niko gado, sema ulabu wa jana ndo unaniletea hangover.... Morning My Sugar!!
![]()
Usijali laaziz, leo kama kawa!!morning to u too my hubby! lol, sasa nitapata kweli dozi yangu leo?? kama ulipombeka hivyo?? lol!
wantamanisha ujue! lolUsijali laaziz, leo kama kawa!!
![]()
tamuje thatha? leo tena bby wangu lol!
wantamanisha ujue! lol