Good heart ni maradhi mapya?

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,819
2,000
Wana jf naomba msaada........ni aina ya watu au ni maradhi?.................mtu kujisifia kwamba ana good heart........na kila baada ya sentensi moja mbili utasikia anasema mimi nina good heart.....hii ni nini jamani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom