Godbless Lema: Mungu tunakushukuru, Arusha asanteni sana

Godbless Lema: Mungu tunakushukuru, Arusha asanteni sana

tindo Unajua maana ya uwakilishi?, ukichagua mwakilishi mzuri wa kukusemea kuna faida zake katika muktaza wa kupata Maendeleo, kadhalika mwakilishi asie makini hushindwa kuwakilisha matatizo ya wananchi wake Kwa serikali, pamoja na serikali kuwajibika kuleta Maendeleo, pia haja ya wawakilishi makini in muhimu, Lema hayupo makini katika kuwawakilisha Wana Arusha, yupo yupo tu, mbinu atumiayo in kuwanunulia macharii shin'gwaa tu na gampera,
Haka ka story kame watouch kuliko hata waalikwa. Ila ndio hivyo ishatokea tufanyeje sasa. Yani pamoja na gwaride zote zile, mikopo kwa kina mama, mikopo kwa boda boda, raia bado hawawaelewi tu, you must rethink twice if not triple.
 
Ni hivi,

Ilikuwa ni sehemu ya kutambulisha wageni wa serikali katika sherehe ya kumsimika askofu mpya wa Jimbo Katoliki la Arusha.

Mkuu wa mkoa, Gambo akapewa nafasi ya kutambulisha na amefanya kazi nzuri ya kuwatambulisha wote. Alivyotamka kutambua uwepo wa Mbunge wa Arusha, Godbles Lema, uwanja mzima ukasisimka kwa shangwe na vigelegele vilivyochukua karibu dakika nzima.

Na kwa kweli ni kama shughuli zilisimama hadi watu watulie na hata Gambo akawa na heshima ya kusubiri hadi watulie ndipo akaendele na hotuba.

Chaguo la watu wa Arusha mjini ni chaguo la.... Waacheni watanzania wachague wabunge wanaowataka from their hearts.
 
tindo Unajua maana ya uwakilishi?, ukichagua mwakilishi mzuri wa kukusemea kuna faida zake katika muktaza wa kupata Maendeleo, kadhalika mwakilishi asie makini hushindwa kuwakilisha matatizo ya wananchi wake Kwa serikali, pamoja na serikali kuwajibika kuleta Maendeleo, pia haja ya wawakilishi makini in muhimu, Lema hayupo makini katika kuwawakilisha Wana Arusha, yupo yupo tu, mbinu atumiayo in kuwanunulia macharii shin'gwaa tu na gampera,

Ninajenga hoja zangu kwa fact naona wewe unajenga hoja zako kwa kuathiriwa na propaganda. Arusha kama Arusha ni jimbo lenye maendeleo makubwa sana mpaka hapo lilipo. Mbunge yoyote hata akiwa bubu arusha tayari imepiga hatua kubwa kimaendeleo kiasi kwamba kuna mambo mengi yanaendelea kwa urahisi. Kuna majimbo kama handeni, mkinga, uyui, itigi nk. Hayo ni majimbo ya ndani ndani na yote hayo yanaoongozwa na wabunge wa ccm lakini baadhi ya sehemu kwenye majimbo hayo wananchi wanachangia maji na mifugo. Arusha miradi mingi inaletwa na wafadhili au mikopo mbalimbali. Mfano sasa Arusha itakuwa na mradi wa shilingi 450B utakaofadhiliwa na wafadhili. yaani mradi huu nadhani ni nusu ya bajeti ya wizara ya maji. Kama tungekuwa tunaamini kwenye siasa za uongo tungeaminishwa na kazi ya mbunge. Na kama isingekuwa fedha ya wafadhili hata waziri wa maji angekuwa mbunge wa Arusha asingeweza kupeleka mradi wa fedha nyingi hivyo. Huo ujinga eti kwamba vijana huwa wananunuliwa pombe ni propaganda za kitoto ile mbaya. itoshe kukuambia wananchi wa Arusha wanajitambua, wanajua lipi liko ndani ya uwezo wa mbunge, na lipi ni jukumu la serekali.

Wananchi wa Arusha wanafahamu fika kwamba serekali ina wajibu wa kuwaletea maendeleo kwani wanalipa kodi, na hili halijalishi kama wana mbunge au hawana. Halafu hata hilo bunge unalosema, kwetu sisi waelewa ni kama eneo la kulia hela za wananchi kisheria. Hakuna jipya kwani kuna maazimio kibao wametoa na wala hayajawahi kufanyiwa kazi. Huko bungeni hata hii tunaambiwa wanatunga sheria ni kama dhana tu, sheria zote hutungwa na serekali na kupelekwa bungeni kupigiwa muhuri tu kisha rais kusaini kuwa sheria. Kwa hiyo hilo bunge unalolizungumza ndio hilo lisilo na maana yoyote.
 
Haka ka story kame watouch kuliko hata waalikwa. Ila ndio hivyo ishatokea tufanyeje sasa. Yani pamoja na gwaride zote zile, mikopo kwa kina mama, mikopo kwa boda boda, raia bado hawawaelewi tu, you must rethink twice if not triple.
Mimi Nafikiri idadi ya wana Arusha si hii tulioiona leo, Lema kashangiliwa nawaumini Wenzie tu,
Mziki wa 2020 in shughuli pevu, jaribu kuongea na Lema atakwambia,

RC, Mrisho Gambo kazi yake ni kuhakikisha Arusha inapaa ile mbaya
 
tindo bado unaishi Kwa zama za kukariri, hebu Niambie in kipi wana Arusha wanaweza jivunia mafanikio japo mawili tu toka Kwa Mbunge Lema,
Nijuavyo mimi Lema kaidumaisha Arusha toka aanze ubunge, aliifanya Arusha kuwa ya maandamano na uporaji tu, si vinginevyo .

Arusha ya kabla Yake kua Mbunge ilikua smart Sana,ulikua mji wa kitalii haswa.
Kwa sasa Arusha inarudi kwenye mstari kutokana na kazi nzuri ya RC Mrisho Gambo, hili halina ubishi hata chembe.

Nakuhakikishia Lema anakazi ya ziada kurejea bungeni 2020,Wana Arusha wamekwisha msoma vizuri Sana, kawatumia ndivyo sivyo ma charii wa AR,sasa wamejitambua, narudia muda ni Mwalimu Subiri ufike
Nakuangalia tuu nasema hiiiiiiiiiiiiii.
 
Kwani hii ya kushangiliwa Kwa Lema ina Tofauti gani na kujaza watu kwenye mkutano wa hadhara wakati wa kampeni kisha waliohudhuria kutokwenda kupiga kura ?
Muda ni Mwalimu, asubiri 2020,ataona matokeo halisi ya kushangiliwa
Nani alisema kura ndio zinapima kukubalika?? Ina maana kwa kuwa magufuli na lowassa walipata kura million 14 ambayo hata sio nusu ya watanzania ina maana hawakukubalika na watanzania walio wengi??
 
Mimi Nafikiri idadi ya wana Arusha si hii tulioiona leo, Lema kashangiliwa nawaumini Wenzie tu,
Mziki wa 2020 in shughuli pevu, jaribu kuongea na Lema atakwambia,

RC, Mrisho Gambo kazi yake ni kuhakikisha Arusha inapaa ile mbaya
Haya mkuu muda utanena iliyo kweli. Tuombeane afya njema kushuhudia shuhuda hiyo usemayo.
Godbless Arusha, Godbless Lema...!
 
Mimi Nafikiri idadi ya wana Arusha si hii tulioiona leo, Lema kashangiliwa nawaumini Wenzie tu,
Mziki wa 2020 in shughuli pevu, jaribu kuongea na Lema atakwambia,

RC, Mrisho Gambo kazi yake ni kuhakikisha Arusha inapaa ile mbaya
Haaahaaa sugu aliwahi kuuliza kma hii ndio hoja je kwanni ukimwi huwa hamchukui lita nzima ya damu kupima ukimwi ila sample ndogo tu??
 
Mimi Nafikiri idadi ya wana Arusha si hii tulioiona leo, Lema kashangiliwa nawaumini Wenzie tu,
Mziki wa 2020 in shughuli pevu, jaribu kuongea na Lema atakwambia,

RC, Mrisho Gambo kazi yake ni kuhakikisha Arusha inapaa ile mbaya
Kwa demakrasia ipi iliyopo kipofu wewe, kusoma hujui ata picha huoni!!!!, Nakuangalia tuu nabaki hiiiiiiiiiiiiii.
 
Hawa mods nao thread ya leo inaungwa na ya miaka mitano iliyopita, kama ni uoga huu umepitiliza kiasi.
 
Kwa demakrasia ipi iliyopo kipofu wewe, kusoma hujui ata picha huoni!!!!, Nakuangalia tuu nabaki hiiiiiiiiiiiiii.
Picha ya waumini?, Kwahiyo hapo ilikuepo Arusha mjini yote?, nikwambie tu Lema ni Msanii aliefuzu ngazi zote, hawa washangiliaji aliwapanga na alitegemea mkuu wa nchi atamwita asalimie, akadunda.
Jana kwenye ufunguzi wa nyumba za askari alikacha Kwa sababu hakuwa kapanga watu wa kumpigia vigergere aonekane bado wamo kumbe Kwisha habari yake
 
Huu uzi uliandikwa mwaka 2013, na kila ukiangalia maelezo yanaonesha uchaguzi wa madiwani huo mwaka, kwahiyo tuanze kujadili uzi wa mwaka 2013?
 
Picha ya waumini?, Kwahiyo hapo ilikuepo Arusha mjini yote?, nikwambie tu Lema ni Msanii aliefuzu ngazi zote, hawa washangiliaji aliwapanga na alitegemea mkuu wa nchi atamwita asalimie, akadunda.
Jana kwenye ufunguzi wa nyumba za askari alikacha Kwa sababu hakuwa kapanga watu wa kumpigia vigergere aonekane bado wamo kumbe Kwisha habari yake
Dogo, wewe ni mario wa yule bi dada anayetangaza nia arusha kupitia ccm? Possibly yes wewe ni mariooo! Yaani katika wabunge wote wa cdm umemuona Lema tu kama tatizo kwenu ccm pamoja na kumpeleka bashite namba mbili na kumsweka maabusu bado mmeambulia zero! Oneni aibu kwani ujinga wenu unasemwa na kila mwenye akili hapa arusha. Mtaishia kuliwa pesa tu kwa kuwanunua madiwani ambao mwisho wa siku wanatoa offer za bia kama hawana akili nzuri! Unajua nini, 2020cdm wanachukua tena kisha tunatangaza biashara! Upo?
 
Kwani hii ya kushangiliwa Kwa Lema ina Tofauti gani na kujaza watu kwenye mkutano wa hadhara wakati wa kampeni kisha waliohudhuria kutokwenda kupiga kura ?
Muda ni Mwalimu, asubiri 2020,ataona matokeo halisi ya kushangiliwa
Aibu yako, ona ulivyokuwa na wivu Kama wa kike! Hiloooooooo, aibuuuuuuuuuu

Nakuangalia tu nakucheki nasema hiiiiiiiiiiiiii...!
 
Bavicha bwana yaani kupiga miluzi ndio anahesabia kuwa ni sehemu ya utekelezaji wa ahadi zake kwa wananchi; bure kabisa.
 
Back
Top Bottom