Godbless Lema: Mrisho Gambo(RC) hakuogopa kuwa muongo madhabauni eti aliniita mimi rafiki yake

sifongo

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
4,811
2,000
Hawa ni wataalamu wa kupindisha ukweli
CUF haijawahi kushinda uchaguzi Zanzibar
Nondo alijiteka
Mhariri wa Guardian alilewa
Tundu Lissu amepigwa risasi na watu wasiojulikana lakini ni marufuku kuwasomea albadir
Mara zote nikiona comments zako lazima nikupe salute kimya kimya.........
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,699
2,000
Ni Huyu Huyu Lema hivi karibuni alitaka Wanasiasa wa Arusha kurudisha uhusiano ili kujenga Ushirikiano Na Maendeleo!

Kuitwa Rafiki ni neno la kawaida sana Kwa busara ya kiwango cha chini sana alipaswa kuchukulia kawaida hasa Kwa Wanasiasa
 

Ngaliba Dume

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
1,703
2,000
Chadema bado wachanga sana kisiasa.
Hakuna uchanga kwenye kuuwana,hakuna uchanga kwenye kumuweka ndani mtu miezi sita bila dhamana wakati kosa linadhaminika,kukaa miezi hiyo sita mahabusu sbabu ya tofauti za kisiasa ni sawa na kifungo.

Ukomavu unaousema huo wewe ni upi?Unataka ukomavu wa kinafiki wa kukimbia na masanduku ya kura?Unataka ukomavu huo wa kuwinda wenzako na SMG kama digidigi?Jana yake tu Gambo mbele ya Rais kwenye uwanja wa mpira ametoka kumnanga Lema,halafu kesho yake anasema rafiki na unataka Lema akubali??Wacha unafiki wewe

Unakuwa rafiki unanunua madiwani na kuleta fitna ktk jimbo?Unakuwa rafiki unasema unataka uufute upinzani mkoa wa Arusha kwa namna yoyote ile?Hizo mnazosema siasa za kistarabu mbona nyie hamuwi wa kwanza kuzitenda??

Safi sana Lema,hujawa mnafiki,tunakumbuka jinsi Gambo alivyotaka kuharibu mchango wako kwenye uzinduzi wa Hopsital ya Mama na Mtoto,tunakumbuka maelekezo yake ili unyimwe dhamana,sasa huyo kwanini aseme uongo mbele ya madhabahu kuwa wewe ni rafiki yake?
 

kimeloki

JF-Expert Member
Jul 9, 2012
2,696
2,000
Kuna mambo yanachekesha sana bahati mbaya siwez cheka maana nina wasiwasi my name leo haiwez kosekana kwa naibu .....
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
142,421
2,000
Hawa ni wataalamu wa kupindisha ukweli
CUF haijawahi kushinda uchaguzi Zanzibar
Nondo alijiteka
Mhariri wa Guardian alilewa
Tundu Lissu amepigwa risasi na watu wasiojulikana lakini ni marufuku kuwasomea albadir
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,693
2,000
Lema always ni mtu wa kulalamika. Iwe kwa baya au kwa zuri. Ingependeza amuone mtaalam wa maswala ya saikolojia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom