Godbless Lema anashikiliwa na jeshi la Polisi Arusha

Godbless Lema anashikiliwa na jeshi la Polisi Arusha

Na achizike tuu. Tulimpa jimbo akamuachia mkewe aliongoze coz alikuwa anapata maelekezo yote ya kuongoza jimbo kutoma kwa mkewe. Na mjuavyo Neema G. Lema kichwani ni upepo tuu umejaa hakuna kitu.

Naona zile 4:0 bado zimewalevya
 
lema ndo mbunge wetu. hata ccm mfanye mbinu gani. nyau nyie maccm mnataka tukose watetezi hyo haiwezekani mungu yupo na lema
 
mccm majitu ya ajabu sana, vurugu waanzishe wao cmd wakamatwe na policeccm. Green guards wapo kwenye foleni kuzuiya vijana wasiandikishwe wao tuu waandikishwe. akifika mwana ccm anapigiwa debe aende mbele akaandikishwe na wa chadema aliyeko kwenye foleni akikaribia wanavuruga mstari wanasema yeye ndio kaingilia mstari. poloceccm badilikeni mccm yameshashindwa tayari msiharibu image ya kazi yenu kwa wapenda amani.

Mbunge Lema anashikiliwa na jeshi la polisi kwa kufanya vurugu kwenye vituo vya uandikishaji. Tunawaomba polisi wamshikilie mpaka uandikishaji utakapoisha.
 
Mbunge Lema anashikiliwa na jeshi la polisi kwa kufanya vurugu kwenye vituo vya uandikishaji. Tunawaomba polisi wamshikilie mpaka uandikishaji utakapoisha.

"NASIKIA HARUFU YA DAMU", Kama Omosolopogasi, wa damu ya Chaka, mkuu wa kikosi cha inkomabakusi, kwa wale wanao weza kumbuka simulizi hizi. Twahitaji "...pigo moja tu, pigo lenye nguvu na pigo lililo nyoka" comes October, if we want o survive as Tanzanian at all.
 
haki itapatikana tu hata kama ni kwa mtutu,na Lema atatoka na ukweli umejulikana kuwa nec wanaibeba ccm lakini kwa arusha wanajisumbua hawawezi chochote
 
Kwa kilichotokea jamaa hakutumia busara kama kiongozi wetu tunayemuamini! Anastahili kushikiliwa, maana mbwembwe nyingi huondoa maarifa!
 
Kwa kilichotokea jamaa hakutumia busara kama kiongozi wetu tunayemuamini! Anastahili kushikiliwa, maana mbwembwe nyingi huondoa maarifa!

Eleza kilichotekea acha kueleza kama mchimvi, kwa hali hii inayoendelea kwenye vituo vya bvr watu kama akina Lema lazima tuwaunge mkono. Kila siku tunaona kwenye Tv jinsi hili ziezi lilivyogeuzwa adhabu kwa wapiga kura. Inakuwaje watu walale vituoni na uhakika wa kuandikishwa kesho yake haupo!!? Hizi mashine zenye matatizo mengi hivyo ni za dunia hii ya technoligia ama. Achia huo uchache wake na siku za kujiandikisha. Mnabaki hapa kutetea ubovu na hila kwa kigezo cha ustaarabu wa kipuuzi. Nyinyi ndio mnaacha mfumo mbovu kubaki madarakani huku ukiwa hauwajibiki ipasavyo kwa umma, halafu serekali ikitenda kinyume na matakwa ya umma mnabaki kuongea mbele ya familia zenu lugha za kikondoo eti huwezi kushindana na serekali.
 
Mssassou hivi mlishinda chalinze,igunga,na iringa kwa mugimwa???

Huwa hawashindi yale maeneo ambayo elimu ya uraia haijawafikia watu,na umasikini umekithiri hivyo mtu akipewa Tshirt na kanga ya mkewe anaona huyo aliyetoa ni sawa na malaika aliyeshuka kumkomboa na aibu ya kutembea uchi.
Ila sasa elimu ya uraia imesambaa kwa kasi sana.
 
Jamaa akiwashwa tu lazima atafute sababu za kwenda Jela barabara ikatanuliwe,sidhani kama kulikua na sababu
 
Lazima wamwachie hajavunja sheria polis kwa kuorodhesha wapiga kura ndio wanavunja sheria
 
Lema anaiharibu sana chadema Arusha. Huwezi ukatafuta umaarufu kwa kufanya vurugu kama mtu anayevuta bangi.ningekuwa na uwezo Lema angefukuzwa uanacham wa chadema.hatuwezi kuwa na kiongozi mwendawazimu.cha ajabu watu na akili zao timamu hapa wanamshangilia. Stupid
 
Lazima wamwachie hajavunja sheria polis kwa kuorodhesha wapiga kura ndio wanavunja sheria
Kila kitu kina utaratibu wake.Tume imejipanga kuhakikisha watu wote wenye sifa wanaandikishwa.hakuna aliyezuiliwa.sasa Lema yeye ni nani mpaka alete majina yake ya watu wa kuandikishwa? Na kwa nini? Ndio maana anaonekana mvuta bangi. Ingekuwa kuna mtu analalamika hajaandikishwa hapo sawa.
 
Huyo Lema ana Elimu gani?

Elimu siyo issue Ccm mmejaza maprofesa lakini bado nchi imekuwa tambara. Tunahitaji mtu anae jitoa kwa ajili ya watu kwani Mzee Kawawa alikuwa na elimu gani? Mchango wake kwa hili taifa unaweza kuufananisha na hawa maprof, wachumia tumbo ndani ya Ccm?? Mzee Karume alikuwa na elimu gani! Hebu nenda Zanzibar leo uone kumbukumbu alizo acha Mzee Karume walio mfuata hadi leo hamna aliye weza kuiga uthubutu wa Mzee wetu Karume. Inapofikia swala la Utaifa elimu haina msingi.
 
Back
Top Bottom