Godbless Lema akosa watu kwenye mkutano wake

Godbless Lema akosa watu kwenye mkutano wake

Katika hali ambayo hakuitegemea mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema amekosa watu katika mkutano wake wa hadhara alioufanya katika kata ya Murriet katika soko la kwa mrombo.

Hii ni msg tosha kuwa watu wa Arusha wamemchoka hivyo, ajiandae kisaikolojia kutafuta kazi nyingine ya kufanya.

Katika mkutano huu amepatikana mtoto aliyekutwa amekufa kwenye pangala la nyumba karibu na eneo la mkutano, kitu kilichoacha maswali mengi kwa wananchi na wengine wakihusisha tukio hilo na mkutano huu.

Katika mkutano huu alitumia muda wake wingi kuwashambulia mkuu wa mkoa wa Arusha na mkuu wa wilaya Arusha kuwa hawafanyi kazi yeye ndiye anayefanya kazi, hivyo wananchi waanza kumzomea na kuondoka kwani ukweli kuhusu mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya wanaujua na ndipo mkutano wake ukavunji na watu wote wakaondoka.

Sent using Jamii Forums mobile app
ACHA SIASA ZA MAJI TAKA, WEKA PICHA, LEMA NI BABA WA ARUSHA, ATAKOSAJE WATU! NEVER EVER!
 
Picha ya wakati wa kampeni hii 2015, acha janja hovyo hapa!!
Siku hizi katulia kweli jela/ selo ni shule!
Kama unaijua Arusha hilo jua na hali ya ubaridi inayotia ukunguu ni Arusha majira ya mwezi August Wa kipupwe na sio mwezi Wa kumi au wa tisa wakati wa uchaguzi mkuu jua Kali na vumbi .isitoshe Meya asingekuwako hapo sio kata yake ya udiwani iko mbali na hapo kilomita 10
 
Katika hali ambayo hakuitegemea mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema amekosa watu katika mkutano wake wa hadhara alioufanya katika kata ya Murriet katika soko la kwa mrombo.

Hii ni msg tosha kuwa watu wa Arusha wamemchoka hivyo, ajiandae kisaikolojia kutafuta kazi nyingine ya kufanya.

Katika mkutano huu amepatikana mtoto aliyekutwa amekufa kwenye pangala la nyumba karibu na eneo la mkutano, kitu kilichoacha maswali mengi kwa wananchi na wengine wakihusisha tukio hilo na mkutano huu.

Katika mkutano huu alitumia muda wake wingi kuwashambulia mkuu wa mkoa wa Arusha na mkuu wa wilaya Arusha kuwa hawafanyi kazi yeye ndiye anayefanya kazi, hivyo wananchi waanza kumzomea na kuondoka kwani ukweli kuhusu mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya wanaujua na ndipo mkutano wake ukavunji na watu wote wakaondoka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Video ipo wapi?
 
Mleta mada umekatwa haja kubwa na kutoka nduki shame on you ona wenzio walivyokupiga za uso ukome siku nyingine ushuzi peleka kwa wasiojitambua wenzio pale lumumba.
 
Hakika kuna watanzania ni wapumbavu kama alivyosema Mkapa, kama hao Lumumba wanadai picha ni za kuedit yaani photoshop mara kampeni 2015 mbona wao wanashindwa kuweka zao basi hata za kuedit basi tuone kweli alihutubia kiwanja kitupu na maspika yake bila watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suala la watu kujaa ama kutokujaa kwenye mkutano, haiwezi kuchukuliwa moja kwa moja kama mwanasiasa anakubalika ama hakubaliki na wengi.
Kama ingalikuwa hivyo, leo lowasa angelikuwa rais wa nchi hii.
Hebu tujikite ktk mambo yenye tija kama taifa.
 
Watu kama wewe ndio wanaotudhalilisha sisi watanzania wengine., hivi nani kawaloga vijana wa Lumumba ?! uwe unajaribu kuutetea uongo wako basi hata kwa picha za kuedit
 
Kutokana na hali ya jana ya kukosa watu, leo mbunge wenu godbless lema yeye mwenyewe yupo kwenye gari la matangazo anatangaza mkutano wa leo na yupo peke yake, aibu ya mwaka.

Watu wa Arusha wawaambie kama ni uongo

Sent using Jamii Forums mobile app
Habari bila picha ya udhibitisho ni Sawa na kujitekenya na kucheka mwenyewe...
Picha inaongeza ladha LA sivyo katawaze ulale maana huna shughuli ya kufanya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mada imejaa ushabiki na umbea husio na maana.

Lete mada za msingi. Watu wanapigania kuondokana na umasikini wewe bado upo na kujaza watu viwanjani!

Katika hali ambayo hakuitegemea mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema amekosa watu katika mkutano wake wa hadhara alioufanya katika kata ya Murriet katika soko la kwa mrombo.

Hii ni msg tosha kuwa watu wa Arusha wamemchoka hivyo, ajiandae kisaikolojia kutafuta kazi nyingine ya kufanya.

Katika mkutano huu amepatikana mtoto aliyekutwa amekufa kwenye pangala la nyumba karibu na eneo la mkutano, kitu kilichoacha maswali mengi kwa wananchi na wengine wakihusisha tukio hilo na mkutano huu.

Katika mkutano huu alitumia muda wake wingi kuwashambulia mkuu wa mkoa wa Arusha na mkuu wa wilaya Arusha kuwa hawafanyi kazi yeye ndiye anayefanya kazi, hivyo wananchi waanza kumzomea na kuondoka kwani ukweli kuhusu mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya wanaujua na ndipo mkutano wake ukavunji na watu wote wakaondoka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom