Lumumba mmepagawa!!!!!View attachment 568108
Hahahahaaaaaaa,leta ya kwako ambayo sio photoshop tufananishe;Teh teh,Lumumba mnafurahisha sana!Hizo picha za mkutano wa lema ni PHOTOSHOP wala haihitaji utaalamu kujua ni photoshop .
Mbona watu wengi sana au mtoa mada ulikua unataka watu wajae vipiiiLumumba mmepagawa!!!!!View attachment 568108
hela ya ruzuku ndo hiyo inaaelekea kupungua 2020 sijui mbowe huko alikoKatika hali ambayo hakuitegemea mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema amekosa watu katika mkutano wake wa hadhara alioufanya katika kata ya Murriet katika soko la kwa mrombo.
Hii ni msg tosha kuwa watu wa Arusha wamemchoka hivyo, ajiandae kisaikolojia kutafuta kazi nyingine ya kufanya.
Katika mkutano huu amepatikana mtoto aliyekutwa amekufa kwenye pangala la nyumba karibu na eneo la mkutano, kitu kilichoacha maswali mengi kwa wananchi na wengine wakihusisha tukio hilo na mkutano huu.
Katika mkutano huu alitumia muda wake wingi kuwashambulia mkuu wa mkoa wa Arusha na mkuu wa wilaya Arusha kuwa hawafanyi kazi yeye ndiye anayefanya kazi, hivyo wananchi waanza kumzomea na kuondoka kwani ukweli kuhusu mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya wanaujua na ndipo mkutano wake ukavunji na watu wote wakaondoka.
Sent using Jamii Forums mobile app
Povu linawatoka,Arusha hamtakaa muing'oe CDM!hela ya ruzuku ndo hiyo inaaelekea kupungua 2020 sijui mbowe huko aliko
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha ujinga wewe sio kila saa CCM vs CDM
subiri 2020 future will tell wananchi tumewachokaPovu linawatoka,Arusha hamtakaa muing'oe CDM!
Kwa nini asimlete Kamanda Tundu wasaidianeHeading na content tofauti!Heading unasema kakosa watu,content unasema walikuwepo ila wkaondoka,which is which?
Kachukue buku7
na yuko wapi lizaboni, mudawote, jingalao na simiyu yetu siwaoni siku hiziLizabon alikuwa anaandika vitu vya ovyo sasa anaisoma namba vilivyo sasa subiri na wewe! Muda utaongea
Wewe sio mwananchi,wewe ni mwana lumumba mfia chama teh teh teh!
Sasa kama alikosa watu alikuwa anahutubia mawe kuhusu kumlaumu RC na DC??Katika hali ambayo hakuitegemea mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema amekosa watu katika mkutano wake wa hadhara alioufanya katika kata ya Murriet katika soko la kwa mrombo.
Hii ni msg tosha kuwa watu wa Arusha wamemchoka hivyo, ajiandae kisaikolojia kutafuta kazi nyingine ya kufanya.
Katika mkutano huu amepatikana mtoto aliyekutwa amekufa kwenye pangala la nyumba karibu na eneo la mkutano, kitu kilichoacha maswali mengi kwa wananchi na wengine wakihusisha tukio hilo na mkutano huu.
Katika mkutano huu alitumia muda wake wingi kuwashambulia mkuu wa mkoa wa Arusha na mkuu wa wilaya Arusha kuwa hawafanyi kazi yeye ndiye anayefanya kazi, hivyo wananchi waanza kumzomea na kuondoka kwani ukweli kuhusu mkuu wa mkoa na mkuu wa wilaya wanaujua na ndipo mkutano wake ukavunji na watu wote wakaondoka.
Sent using Jamii Forums mobile app
sawa mkuuLabda aandike kwa kiluga chenu mkuu. Usijali ataandika
Arusha hawahitaj kuijua kaz ya Gambo kwan chochote atachofanya ni wajibu wa serikal yake kuwafanyia wananchi.so ahitaj kuwa appreciated na yyte yule.Arusha wanaelewa kazi ya Gambo, siasa za maigizo karibuni zitakwisha,
"Pambana na hali yako"
Mkuu wako wengi hao kwa sasaHeading na content tofauti!Heading unasema kakosa watu,content unasema walikuwepo ila wkaondoka,which is which?
Kachukue buku7
Mkuu ungetufafanulia, hamuwezi kivipiGambo hata ufanyeje Lema humuwezi!
hahahahahhahahhahhahahha dawa za UTIWakati unaandika hii thread nilikua pembeni yako nikiwa nasubiri majibu ya vipimo vyangu vya Malaria wakati wewe ukiwa nakuona doctor anakuandikia ukanunue dawa za UTI!