Gnako umeua kwenye kiitikio cha quality time

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Quality time ni nzuri ila Jamaa nick wa pili huwa anafeli video!
Angalia sweet mangi bonge la ngoma video chenga!
Gnako amefanya poa sana ingawa Jamaa hata kwenye verse yuko njema kama ile ngoma yake ya Arosto nilimuelewa kinoma, ile chorus sijui aliimba nani!
 

binjo

JF-Expert Member
Feb 22, 2016
2,117
2,000
Quality time ni nzuri ila Jamaa nick wa pili huwa anafeli video!
Angalia sweet mangi bonge la ngoma video chenga!
Gnako amefanya poa sana ingawa Jamaa hata kwenye verse yuko njema kama ile ngoma yake ya Arosto nilimuelewa kinoma, ile chorus sijui aliimba nani!
Mi nilimuelewa katika ngoma ya WAWIWOOO
 

Turnkey

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
5,938
2,000
Waaaackk song.....alafu Nick anauchungu na watoto wa kishua walikufanyaga nini...

.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
47,212
2,000
Quality time ni nzuri ila Jamaa nick wa pili huwa anafeli video!
Angalia sweet mangi bonge la ngoma video chenga!
Gnako amefanya poa sana ingawa Jamaa hata kwenye verse yuko njema kama ile ngoma yake ya Arosto nilimuelewa kinoma, ile chorus sijui aliimba nani!
Arosto ile Chorus ameimba Chin Bees pia amefanya chorus ya sweet Mangi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom