Girls kuna maisha baada hiyo 'crazy love'

Girls kuna maisha baada hiyo 'crazy love'

Pumba kabisa miss chagga.. Utanisamehe ila acha watu wafuate mioyo yao.

Maisha hayana formula asee, kila mtu ana destiny yake, so let love lead..

Haya maisha tu acha watu waishi maisha.. Kila kitu Mungu ashapanga

Conservative me....
 
Pumba kabisa miss chagga.. Utanisamehe ila acha watu wafuate mioyo yao.

Maisha hayana formula asee, kila mtu ana destiny yake, so let love lead..

Haya maisha tu acha watu waishi maisha.. Kila kitu Mungu ashapanga

Conservative me....
Unapoamua kuufuata moyo wako hakikisha unaandamana na akili zako. Moyo ni mdanganyifu.
 
Ila maisha sometimes hayatabiriki, unaweza pita njia zote unazohisi ni sahihi ila mwishoni mateso, cha muhimu na msingi ni kujiandaa kwa kila changamoto maana ya kesho huyajui.
Kipimo cha kumpenda mtu huwezi panga kama bajeti ya matumizi ni natural feeling, ila tahadhari ni muhimu.
 
Back
Top Bottom