Gigolo. .

Gigolo. .

Kuna numbers za watu kati, au unaenda where they are in exposition unajichagulia.

Hao watu kati wao wanajulikana vipi? Kuna sehemu maalum mtu anaweza akatembelea kama yuko interested?
 
Hao watu kati wao wanajulikana vipi? Kuna sehemu maalum mtu anaweza akatembelea kama yuko interested?
Any hotel in Dar, from 3 star going up. Unaomba tu reception, just like room service
 
Kwa hiyo wakisha toa hiyo escort wanajipumzikia kwako au

Kwanini wapumzikie kwangu?
Mimi nnachowapa ni nafasi ya kukutana na wanawahitaji kiurahisi zaidi badala ya kubahatisha mahotelini.
 
Wow. . . that's pretty easy.
Sema kama mtu hutaki kujulikana unaorder kwa simu.
Kama hupangi katika hiyo hotel, they cannot do that for you, so you need independent providers. some sort of pimp...
 
Kwanini wapumzikie kwangu?
Mimi nnachowapa ni nafasi ya kukutana na wanawahitaji kiurahisi zaidi badala ya kubahatisha mahotelini.

Kwa hiyo unataka kuanzisha kainvestment sema hawa watu wanajificha mno kupata market ni ngumu
 
Kwa hiyo unataka kuanzisha kainvestment sema hawa watu wanajificha mno kupata market ni ngumu

Ndo nataka kubadilisha hilo. . . kutakua na website yenye profile zao (bila picha kama wanaogopa ila kunakua na maelezo ya kutosha) kwahiyo mtu anapiga tu simu, anaomba anaemtaka wanakutana na kumalizana.
 
Back
Top Bottom