Chadema 2030
JF-Expert Member
- May 5, 2025
- 1,950
- 3,815
mda wote wapo pamoja kwel nyie mkioana mtaish vizuri.sio kama hawa kina.......???
Niliokoka kwenye kund ovu bwana atukzwePapai hilo
VAR
Mkuu unaharibu cv kwa la mama ambay yupo hapa jfPapai hilo
VAR
Ni mwanamke au ni jamaa aliye quit ? 😂Nachojua aliyeanzisha uzi sio mwanaume
Wanapendezana
Wako vizuri sana..... kama member wote tungekuwa hivi ingependeza sana mwendo wa ku tagiana... kama mayai ya kukuWanapendezana
Hayo ni yao tuwaachie wenyeweWako vizuri sana..... kama member wote tungekuwa hivi ingependeza sana mwendo wa ku tagiana... kama mayai ya kuku
Hakika.... na yetu tujiachie wenyewe...Hayo ni yao tuwaachie wenyewe
Short on target 🥊Papai hilo
VAR