"Gigi Money amtabulisha mpenzi wake ni mtangazaji wa redio!

mtoto wa mjin

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
589
1,000
Japo wanasema haina makombo...ila ile list aliyoitaja Kwa mketema...duuh..her yake kijana anywe supu ya utumbo hiyo
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,757
2,000
Soon jamaa ataenda kwa amber lulu. Ni kupokezana tu.ili mradi waendelee kusikika
 
  • Thanks
Reactions: MC7

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,919
2,000
Akili zao zitakuwa zinafanana hao, huyu bure simtaki.


Ndukiiiii
 
  • Thanks
Reactions: MC7

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom