Gharibu Mzinga amemkosea Selemani Mwalimu

Gharibu Mzinga amemkosea Selemani Mwalimu

Mtangazaji wa mpira wa miguu kutoka kampuni kubwa la matangazo la AZAM MEDIA LIMITED GHARIBU MZINGA anamkosea Sana shabiki wa mpira anaye igiza Kama mwl nyerere kwenye mechi za yanga GHARIBU MZINGA akimuona huyu jamaa pindi kamera inapomuonyesha nakusema Ni NYERERE WA KUCHAJI sio Mara ya Kwanza kusema hivyo mechi ya ligi yanga vs pampa jiji na Jana kwenye mechi ya ligi ya mabingwa yanga vs cffa .hii sio sawa kabisa Kama taifa inabidi tumpe moyo huyu jamaa kwa ujasiri na uwezo wa kusimama Kama mwl nyerere mwanzo wa mechi Hadi mwishoni mwa mechi
Yule dogo kakosa ubunifu anachofanya ni kujivunjia heshima yeye mwenyewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom