Gharama za Internet hazishikiki

Gharama za Internet hazishikiki

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Posts
4,318
Reaction score
409
Wakuu hizi bundle za kibongo pasua kichwa sana 2500 kwa 150MB maisha magumu sana pande hizi.Msaada jamani tujikwamua la sivyo bora tu niuze haka ka moderm nilikochakua.
 
Mashirika yanayowahudumia ni matapeli wanaoshirikiana na watawala wenu majambazi. Hawataki nanyi mjue kinachoendelea ili msilete african rose revolution. Wapigeni chini mambo yatabadilika. Achana na utawala unaoshirikiana na matapeli kama Airtell, Cell Tell Tigo na majambazi wengine kuwadhoofisha kifedha na kiakili. Kupiga simu Kenya kwa mfano toka Americas ni nafuu mara tatu kuliko Bongo. Kwanini? Mnalizwa. Hata DRC na Burundi wametuzidi!@ Aibu!
 
Mkuu acha kabisa unajua kitu kikiwa kigumu kupatikana ndo watu wanakuja na janjajanja.Wangeshusha hizi gharama tusinge hangaika.Kulikuwa na 200 ya mpaka asbh wameingoa tayari yaani full maumivu
Mashirika yanayowahudumia ni matapeli wanaoshirikiana na watawala wenu majambazi. Hawataki nanyi mjue kinachoendelea ili msilete african rose revolution. Wapigeni chini mambo yatabadilika. Achana na utawala unaoshirikiana na matapeli kama Airtell, Cell Tell Tigo na majambazi wengine kuwadhoofisha kifedha na kiakili. Kupiga simu Kenya kwa mfano toka Americas ni nafuu mara tatu kuliko Bongo. Kwanini? Mnalizwa. Hata DRC na Burundi wametuzidi!@ Aibu!
 
Mzinga pole sana. Bado the buck stops with you. Wang'oe Chama Cha Majambazi muone kama hamtafurahi na kujinoma. Huo ndiyo ushauri pekee nilio nao na ndiyo uliobakia.
 
sasa hivi zimepungua gharama kidogo, inategemea upo mtandao gani, kwenye internet airtel wanaongoza kuwa na gharama kubwa, mfano hapa chini ni gharama za internet kwa mitandao ifuatayo kwa kiwango sawa cha pesa na kifurushi cha siku 30.

airtel- 2gb = 25,000/=
voda- 5g = 20,000/=
zantel 5gb = 20,000/=

hapa ninatumia cha zantel na 5gb zinatosha saana kwa matumizi ya kawaida na kudownld vi-file vya kawaida!

sijaweka gharama za tigo kwa the same amount ya 20,000/= sababu sijafahamu wao wanatoa ngapi gb kwa kiasi hicho cha fedha.
 
Mashirika yanayowahudumia ni matapeli wanaoshirikiana na watawala wenu majambazi. Hawataki nanyi mjue kinachoendelea ili msilete african rose revolution. Wapigeni chini mambo yatabadilika. Achana na utawala unaoshirikiana na matapeli kama Airtell, Cell Tell Tigo na majambazi wengine kuwadhoofisha kifedha na kiakili. Kupiga simu Kenya kwa mfano toka Americas ni nafuu mara tatu kuliko Bongo. Kwanini? Mnalizwa. Hata DRC na Burundi wametuzidi!@ Aibu!

Yani hapo kwenye simu ndio umenena kabisa, bongo inabidi upige mara mojamoja coz the price is just crazy, yani internet hapo tu kwa majirani zetu kenya is very cheap lakini kwetu kama jamaa wantukomoa vile. This country need a real revolution kwa kweli yani kila kona tunaibiwa!
 
anayesema tanzania tuna gharama kubwa za internet sio kweli msipotoshe watu long time ago niliwahi waletea humu gharama za internet za nchi jirani ni kubwa sana tanzania sisi tuna internet ya bei rahisi sana.

tanzania shida yetu ilikua ni speed ndo sio ya ukweli na sasa hivi atleast speed imeimprove toka zimekuja modem za 7.2 mbps naona tigo, airtel, voda na zantel dar na zanzibar wameshageukia huko.

Imagine unapata 5gb kwa 20,000 tu au unlimited kwa 30,000 ya 2gb an then speed inadrop 64KBps. Hamjioni mko lucky????

Ngoja nikipata time ntawaletea bundles za nchi jirani za kenya na uganda na hili jukwaa la technology better mtoe mambo ya siasa
 
Hebu tuangalie wababe wa tz vodacom vs wababe wa kenya safaricom

Nimepitia website ya safaricom viwango vyao vipo namna hii

bundleprice ksh (tsh)validity period
4mb5 (90)7days
8mb10( 180)7days
16mb20 (360)7days
40mb50 (900)30days
80mb100 (1800)30days
200mb250 (4500)30days
500mb500 (9000)30days
1.5gb1000 (18,000)30days
3gb1999 (36,000)90days
8gb3999 (72,000)90days
25gb11,499 (207,000)90days

Source hii hapa
Safaricom - PrePay Bundles

Then kwa vodacom tanzania

bei (tsh)bundlemda
25025mbsiku
45050mbsiku
700100mbsiku
2,500150mbwiki
7,500500mbwiki
10,000unlimitedwiki
8,000500mbmwezi
15,0001gbmwezi
20,0005gbmwezi
30,000unlimitedmwezi
***************

Haya wadau oneni tofauti ya tz na kenya unaweza ukataja mtandao wako wa nchi fulani unayoona rahisi tufanye comparison

Hapo hujataja saa 4 usiku hadi asubuhi sh 200 tu then ukinunua leo kesho wanakupa bure
 
Thenkyu chief mkwawa kwa hizo data,
kwa comparison hapo ,

Safaricom unapata 1.5gb = TSH 18,000/=
Vodakom unaoata 5gb =TSH 20,000/=

na hapo ni kwamba umetumia exchange rate ya 18 ungetumia exchange rate ya 20 bila shaka ingekuaja 20,000/=

vilevile ORANGE KENYA internet everywhere 3G
1GB = 750 KSH = 15,000/=
5GB= 2750 KSH = 55,000/=

Hivyo TZ tuna unafuu !!
 
Last edited by a moderator:
yap ni nafuu kabisa. nunua kifurushi cha mwezi mzima cha tigo kwa tsh 8500 tu. utabrowse, utasoma nyuzi ila hutoweza kudownload au ku stream video ikiwa hutokuwa mjanja. na ukiwa mjanja kidogo utaweza yote.
angalia maelezo yao wenyewe wanaita month.
(Month allow you to browse facebook,twitter, emails etc for FREE and 600MB which can e.g be used to download 50 songs and 90min streaming.)
 
daaaaaaaaaaaaaaahhhhh mtawafumbuaaa waku huku tuna faidi xanaaaaaa
 
Mpaka hapa naona TZ Tunaenjoy net, cha msingi tulilie coverage tu na speed :coffee:
 
Hebu tuangalie wababe wa tz vodacom vs wababe wa kenya safaricom

Nimepitia website ya safaricom viwango vyao vipo namna hii

bundleprice ksh (tsh)validity period
4mb5 (90)7days
8mb10( 180)7days
16mb20 (360)7days
40mb50 (900)30days
80mb100 (1800)30days
200mb250 (4500)30days
500mb500 (9000)30days
1.5gb1000 (18,000)30days
3gb1999 (36,000)90days
8gb3999 (72,000)90days
25gb11,499 (207,000)90days

Source hii hapa
Safaricom - PrePay Bundles

Then kwa vodacom tanzania

bei (tsh)bundlemda
25025mbsiku
45050mbsiku
700100mbsiku
2,500150mbwiki
7,500500mbwiki
10,000unlimitedwiki
8,000500mbmwezi
15,0001gbmwezi
20,0005gbmwezi
30,000unlimitedmwezi
***************

Haya wadau oneni tofauti ya tz na kenya unaweza ukataja mtandao wako wa nchi fulani unayoona rahisi tufanye comparison

Hapo hujataja saa 4 usiku hadi asubuhi sh 200 tu then ukinunua leo kesho wanakupa bure

Mkuu sijakusoma hapo. Mimi huwa najiunga kila siku.
 
Mkuu sijakusoma hapo. Mimi huwa najiunga kila siku.

Mi juzi wamenitumia message unga leo upewe kesho bure nikaunga nkatumia juzi na jana. Kwa sh 200.

Sjaconfirm kama ni watu wote au baadhi tu kama line haina hela usieke kwanza jaribu kama itakubali then ikikataa ndio unga
 
Mkongo wa taifa a.k.a fiber optic cable! walisema utapunguza gharama za simu na internet. Hii nchi ni shamba la bibi!
 
Jamani Tanzania wako vizuri kuzidi hata India kwani India wana 3g ambapo ni mtandao mmoja tu wa reliance. Airtel,vodafone wote wa 2.5g so ziko slow ile mbaya yaani unanunua bandle ila unajuta kuwa nayo kwani mb 1 unaweza download kwa dakika tano

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mi juzi wamenitumia message unga leo upewe kesho bure nikaunga nkatumia juzi na jana. Kwa sh 200.

Sjaconfirm kama ni watu wote au baadhi tu kama line haina hela usieke kwanza jaribu kama itakubali then ikikataa ndio unga

Inawezekana maana kila nikiunga leo, kesho yake napata taabu sana kwa vile inadai tayari nimeshaunganishwa. Huwa narudia mara nyingi ndipo inakubali.
 
Mimi Airtel 400MB kwa 2,500/= tu kwisha kazi, nikitaka kuDownload ni Vodacom Unlimited tu hakuna wengine',,,!!!
 
Inawezekana maana kila nikiunga leo, kesho yake napata taabu sana kwa vile inadai tayari nimeshaunganishwa. Huwa narudia mara nyingi ndipo inakubali.

Kama unaunga leo sa 6 usiku ujue kesho itaendelea hadi sa 6 usiku so sa 4 usiku kesho itakua bure na sa 5 bure ni masaa 24 kamili.

voda bora watoe vocha za 200 kama zantel
 
Back
Top Bottom