Getrude Lwakatare ni Mchungaji, Mwanasiasa

Getrude Lwakatare ni Mchungaji, Mwanasiasa

Mchungaji Rwakatareni:-
1. Mwizi wa umeme wa tanesco
2. Mwizi wa mtihani toka baraza hadi kwenye shule zake
3. Anatuhumiwa sana kuhusika na usafirishaji dawa za kulevya
CCM anaitumia tu kama kichaka cha kujicha na maovu yake
 
Anaitwa DR. Mchungaji, Mheshimiwa, Mama Getrude Anganile Rakatare.......
Mie huwa namuona kama mtafuta vyeo wa kawaida kabisa katika dunia hii....
Afadhari kidoo Mchungaji Mwanjale wa Mbeya Vijijini.....
Huyu mama nilimdharau siku ya kampeni za udiwani IFAKARA akiwa na Samwel Sitta...
Siku hiyo alikuwa ni kati ya walioshangilia wakati akina DIAMOND wakicheza nyimbo za kidunia wakiwa wamevaa suruali za KATA K....
Yaani, mbele ya cheo kila mwana-CCM goti litapigwa!
 
IMG_1153.JPG
 
Alafu kwa mambo yote haya machafu kujulikana bado mibaba na misuti na mimama inasema nasali kanisa la mama lwakatare hahaha ukombozi bado sana jamani kwa hii tz bado sana! Ingetakiwa huyu kesha achiwa kanisa lake
biashara ya unga
biashara ya kuuza watoto
wizi wa umeme
bado mijianaume iko pale!
 
She is an opportunist of the highest level!!!
 
Huyu mama kwa kweli fani yake ni uchungaji hata ukisikiliza mahubiri yake ni mahubiri mazuri sana.Kwa upande wa siasa hana uwezo kabisa ndio maana hata akiwa bungeni hakuna cha maana anachochangia.ubunge wake ameupata kwa ajili ya kulinda mali yake ambayo ameichuma kwa njia anazozijua yeye na mungu wake.Isipo kuna wasiwasi huenda mali zake siyo za hali au huende kuna mali alizo zipata kihali na zingine ambazo anaendelea kuziongezea siyo za halali ndiyo maana akaamuwa kuwa mwanasiasa kwa chama cha mapinduzi ambacho kinasifa ya kuwalinda wahalifu ili mali zake ambazo hakuzipata kihalali na zile ambazo anaendelea kuzipata kwa njia zisizo halali ziweze kulindwa.
 
She is an opportunist of the highest level!!!

Sidhani kama kweli huyu mama anamwogopa Mungu maana hekalu lake ni balaa. Hafu naye huwa anatajwa kuwa naye anajihusisha na biashar ya dona. Utajiri wake lo!
 
Yumo kwenye scandal nyingi sana, kuna kesi inaendelea ya human trafficking pia anahusika, huyu mama kwa kweli ni PEPO LA CHUMA ULETE

Anayejadiliwa hapa, kweli ni mch. Getrude Lwakatare na wala siyo Mch. Getrude Mpangalile" RWAKATARE" (Lwakatare??? what is this ?)
LWAKATARE aweza kuwa tapeli na siyo.... Rev. G . RWAKATARE.......huyu ni Mtumishi wa Mungu wa ELIYA
Kuinuliwa kwake Rev. Rwakatare ( simzungumzii LWAKATARE) kulikuwa hivi: - katika mapito ya kidunia aliamua kumtafuta Mungu kivyake na ma-prayer partners wawili -Mama Niku Kyungu(morde)sasa yuko San Francisco USA, na Mrs. Kimara.
Walivaa magunia ya kushona kama suti!!!! pale Msimbazi na Uhuru-AG walikesha na kuomba mwaka mzima!!!! una ubavu kama huo rafiki yangu JF? tuseme tu ukweli jamani wa JF wenzangu, mwaka mzima wewe na madhabahu
usiku kucha!,,,,! mimi binafsi siwezi.

Sasa sikiliza matokeo yake...baada ya maombi ya kulia machozi na makamasi pamoja, mpenyo wake.. masikio ya watanzania yalituwasha, mbingu zilicheka......
She was the first woman to launch NGOs za watoto yatima pia wajane na mambo mengi sana ya kusaidia jamii. Aidha shule zake za St Marys zimelipatia Taifa letu vichwa vyenye adili na akili bora. MCH. RWAKATARE, (siyo huyo LWAKATARE munayemujadili) amepata Prestige and Dignity katika nchi hii, jambo ambalo limemwongezea MAADUI weingi sana kama wale aliokuwa nao mfalme Daudi. hawajaanza leo wala jana. Anawaombea kila siku kwa Mungu
Nimalizie kwa kusema Msichume milaana ya bure kujadili kitu musicokijua, yeye na familia yake sasa Mungu amewaketisha Peponi ya Duniani, wanakula makuku bado kidogo mikia itawatoka, hiyo ni baada ya kisago alichokipata kule Ilala flats. BE CAREFUL and God will Bles u
 
Anaitwa DR. Mchungaji, Mheshimiwa, Mama Getrude Anganile Rakatare.......
Mie huwa namuona kama mtafuta vyeo wa kawaida kabisa katika dunia hii....
Afadhari kidoo Mchungaji Mwanjale wa Mbeya Vijijini.....
Huyu mama nilimdharau siku ya kampeni za udiwani IFAKARA akiwa na Samwel Sitta...
Siku hiyo alikuwa ni kati ya walioshangilia wakati akina DIAMOND wakicheza nyimbo za kidunia wakiwa wamevaa suruali za KATA K....
Yaani, mbele ya cheo kila mwana-CCM goti litapigwa!

When you are in Roman.....do as Romans do......
 
Hizi dini za kuongopa zitawacost siku moja.. Huwezi kutumikia mabwana wawili Mungu na Fedha nukta..Ni mchafuzi wa mazingira
 
getrude lwakatare = padre slaa, mchungaji peter msigwa, mch.israel natse, nk

mkuu hawa uliowataja hawafanani. mama hatetei haki za wanyonge badala yake anaungana na wakandamizaji wengine wanaowanyonyonya wanyonge.

kumuona mtu anaiba na wewe ukanyamaza tena kwa makusudi hiyo nayo ni dhambi.
 
haya makanisa ya majina ya watu auu mtu mmoja mmoja sijui mchungaji nabii mwingira, kabobe,mzee wa upako,nk ni ya kuyaogopa sana maana huwezi kujia anamtumikia mungu gani na dhamira yake ya kweli anayoendeshe utumishi ni ipi.

mimi nitabaki kusali katika makanisa niliyozaliwa na kuyakuta, katoliki angikana, sabatho, luteli nk
 
Anayejadiliwa hapa, kweli ni mch. Getrude Lwakatare na wala siyo Mch. Getrude Mpangalile" RWAKATARE" (Lwakatare??? what is this ?)
LWAKATARE aweza kuwa tapeli na siyo.... Rev. G . RWAKATARE.......huyu ni Mtumishi wa Mungu wa ELIYA
Kuinuliwa kwake Rev. Rwakatare ( simzungumzii LWAKATARE) kulikuwa hivi: - katika mapito ya kidunia aliamua kumtafuta Mungu kivyake na ma-prayer partners wawili -Mama Niku Kyungu(morde)sasa yuko San Francisco USA, na Mrs. Kimara.
Walivaa magunia ya kushona kama suti!!!! pale Msimbazi na Uhuru-AG walikesha na kuomba mwaka mzima!!!! una ubavu kama huo rafiki yangu JF? tuseme tu ukweli jamani wa JF wenzangu, mwaka mzima wewe na madhabahu
usiku kucha!,,,,! mimi binafsi siwezi.

Sasa sikiliza matokeo yake...baada ya maombi ya kulia machozi na makamasi pamoja, mpenyo wake.. masikio ya watanzania yalituwasha, mbingu zilicheka......
She was the first woman to launch NGOs za watoto yatima pia wajane na mambo mengi sana ya kusaidia jamii. Aidha shule zake za St Marys zimelipatia Taifa letu vichwa vyenye adili na akili bora. MCH. RWAKATARE, (siyo huyo LWAKATARE munayemujadili) amepata Prestige and Dignity katika nchi hii, jambo ambalo limemwongezea MAADUI weingi sana kama wale aliokuwa nao mfalme Daudi. hawajaanza leo wala jana. Anawaombea kila siku kwa Mungu
Nimalizie kwa kusema Msichume milaana ya bure kujadili kitu musicokijua, yeye na familia yake sasa Mungu amewaketisha Peponi ya Duniani, wanakula makuku bado kidogo mikia itawatoka, hiyo ni baada ya kisago alichokipata kule Ilala flats. BE CAREFUL and God will Bles u


mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh hapa nina mashaka napo, wewe utakuwa ni mmoja wa waliosoma hizo shule au mshirika wa kanisa lake.
 
mama huyo alinikosha siku alipopata Ubunge, haraka akaitisha mkutano na waandishi wa habari....! katika mambo mengi aliyoongea mwisho akasema kuwa atakabidhi kanisa lake kwa Tanzania Assemblies of God (TAG).

KESHO yake Katibu Mkuu wa TAG, simkumbuki jina akaFUATWA NA WANDISHI WA HABARI, akaulizwa wapo Tayari kulipokea kanisa la Mama Rwakatare ?
akajibu ....kama yupo serious najambo hilo itampasa abadili jina la kanisa lake toka Mikocheni B assemblies of God, na kuliita Tanzania Assemblies of God vilevile , itampasa akabidhi mali zote kwa TAG pamoja na hati za ardhi , hati ya usajili na mali zote za kanisa.

mama Getrude alipoyasikia mahsarti ya TAG, akahailisha zoezi la kukabidhi kanisa kwa hiyo taasisi kwa hofu anayoijua yeye, ila wengi tulihisi JUU YA UMILIKI WA MALI ZA KANISA...

Nimetoa mfano huo kuonyesha namna huyo mama anavyojificha katika porojo za dini wakati moyoni ni mtu wa gizani .

mama Rwakatale kama walivyo matapeli wengiune na wachumia tumbo si mchaMungu wala nini, amejaa maisha yene utata kuanzia kwenye biashara haramu hadi kudhulumu mishahara ya watumishi wake kwenye mashule kadhaa anayomiliki.

Ananufaika na ujinga na umbumbu wa watu wetu
 
Anayejadiliwa hapa, kweli ni mch. Getrude Lwakatare na wala siyo Mch. Getrude Mpangalile" RWAKATARE" (Lwakatare??? what is this ?)
LWAKATARE aweza kuwa tapeli na siyo.... Rev. G . RWAKATARE.......huyu ni Mtumishi wa Mungu wa ELIYA
Kuinuliwa kwake Rev. Rwakatare ( simzungumzii LWAKATARE) kulikuwa hivi: - katika mapito ya kidunia aliamua kumtafuta Mungu kivyake na ma-prayer partners wawili -Mama Niku Kyungu(morde)sasa yuko San Francisco USA, na Mrs. Kimara.
Walivaa magunia ya kushona kama suti!!!! pale Msimbazi na Uhuru-AG walikesha na kuomba mwaka mzima!!!! una ubavu kama huo rafiki yangu JF? tuseme tu ukweli jamani wa JF wenzangu, mwaka mzima wewe na madhabahu
usiku kucha!,,,,! mimi binafsi siwezi.

Sasa sikiliza matokeo yake...baada ya maombi ya kulia machozi na makamasi pamoja, mpenyo wake.. masikio ya watanzania yalituwasha, mbingu zilicheka......
She was the first woman to launch NGOs za watoto yatima pia wajane na mambo mengi sana ya kusaidia jamii. Aidha shule zake za St Marys zimelipatia Taifa letu vichwa vyenye adili na akili bora. MCH. RWAKATARE, (siyo huyo LWAKATARE munayemujadili) amepata Prestige and Dignity katika nchi hii, jambo ambalo limemwongezea MAADUI weingi sana kama wale aliokuwa nao mfalme Daudi. hawajaanza leo wala jana. Anawaombea kila siku kwa Mungu
Nimalizie kwa kusema Msichume milaana ya bure kujadili kitu musicokijua, yeye na familia yake sasa Mungu amewaketisha Peponi ya Duniani, wanakula makuku bado kidogo mikia itawatoka, hiyo ni baada ya kisago alichokipata kule Ilala flats. BE CAREFUL and God will Bles u

asante mkuu kwa ushauri wako, ila kuna kitu lazima kukijua kuwa kama umeamua kumtumikia Mungu huwezi kuchanganya na mambo mengine, yaani Mungu na siasa ni vitu viwili tofauti, na hii ni kwa kiongozi wa dini, lazima uchague moja
 
Mmmmmmhh!
"Fahamu kuwa katika hiyo huduma ya wachungaji kuna kundi la WAHUNGAJI HALISI na kundi la WACHUMAJI. Mchungaji halisi ana ROHO MTAKATIFU (anayechukia uovu na kuukemea hadharani, na hujali wengine) bali Mchumaji ana ROHO MTAKAVITU (anayefanya kila kitu kwa maslahi yake na kuchuma/kulimbikiza kutoka kwa waumini." Kwa ainisho hilo, mimi sijui kuwa Rwakatare yupo kundi lipi. Pima mwenyewe.
 
Back
Top Bottom