GESTAPO yatunyemelea! Je tumerudi nyuma miaka 80?

GESTAPO yatunyemelea! Je tumerudi nyuma miaka 80?

Mag3

Platinum Member
Joined
May 31, 2008
Posts
13,600
Reaction score
23,976
    • Kwa mara ya kwanza tunashuhudia Bunge likianza kuhoji hukumu zinazotolewa na mahakama.
    • Kwa mara ya kwanza mbunge wa kuteuliwa na Rais ndiye analiongoza Bunge.
    • Kwa mara ya kwanza tunashuhudia polisi wakianza kutoa hukumu.
    • Kwa mara ya kwanza Kanali wa Jeshi anamtishia maisha mtuhumiwa hadharani.
    • Kwa mara ya kwanza kumkosoa Rais ni sawa na kuvunja sheria.
    • Kwa mara ya kwanza matokeo ya uchaguzi mkuu yafutwa bila kuwepo walalamikaji.
    • Pamoja na kuwa na mfumo wa vyama vingi Bunge lageuka kikao cha chama tawala
    • Pamoja na kuwa na mfumo wa vyama vingi, siasa yapigwa marufuku.
    • Kwa mara ya kwanza Katiba ni kama kipande tu cha karatasi.
    • .......
Je GESTAPO yapiga hodi Tanzania?

Gestapo kilikuwa ni kikosi rasmi cha polisi katika serikali ya NAZI Ujerumani kilichoanzishwa baada ya kuunganishwa kwa mihimili miwili ya dola na kuwa kitu kimoja. Mihimili hiyo ilikuwa ni utendaji (executive branch) na mahakama (judicial branch). Baada ya kuunganishwa kwa hii mihimili miwili ya dola, hakukuwepo tena na haja ya kuwa na mhimili wa tatu wa kutunga sheria (Legislative branch) au kwa jina lililozooleka Bunge (Parliament)

Kazi maalum ya GESTAPO ilikuwa ni kuhakikisha upinzani wowote dhidi ya chama tawala, NAZI Party, haupewi nafasi na kumkosoa Hitler kulitafsiriwa kama uhaini. Njia iliyotumika kuzima upinzani ilijulikana kama schutzhaft ambapo mtuhumiwa alilazimishwa kusaini hati kwamba ni yeye ndio kaomba kuwekwa kizuizini kwa usalama wake. Hata uhuru wa kuabudu uliminywa na viongozi wa dini wasioafiki walikamatwa na kufungwa kama wahaini wa taifa.
 
Ukiongozwa na mtu ambaye hajui kuoongoza hayo ndio madhara...anasema anataka kuipeleka nchi mbele lakini hata yeye hajui hapo mbele ni wapi...
Kuwatisha watu na kunyamazisha demokrasia sio suluhisho la kuharakisha maendeleo..siasa na maendeleo havigawanyiki...

Atafika mahali atakwama maana hata yeye ndani ya chama chake anahitaji siasa...

Mambo mazito kama katiba kwake sio hoja ya msingi...
 
Mag3 bado yupo awamu ya Nne, Si wakati wa blah blah blah

Kilicho ojiwa bungeni, ilikua wanataka kupata Kauli ya serikali, je mtu anaruhusiwa kwenda kutafuta fain mtaani, sio hukumu, pia je mtu anaruhusiwa kuitisha waandish kutangaza arambee yake.. Mbona Lema ameshawaonywa nyie kua aungi mkono Rais kumziakiii
 
Ukiongozwa na mtu ambaye hajui kuoongoza hayo ndio madhara...anasema anataka kuipeleka nchi mbele lakini hata yeye hajui hapo mbele ni wapi...
Kuwatisha watu na kunyamazisha demokrasia sio suluhisho la kuharakisha maendeleo..siasa na maendeleo havigawanyiki...

Atafika mahali atakwama maana hata yeye ndani ya chama chake anahitaji siasa...

Mambo mazito kama katiba kwake sio hoja ya msingi...
Hitler hata angetembea uchi, hakuna mwana NAZI angethubutu kumwambia achutame. Aliyediriki alilazimika kusain hati ya kuomba hifadhi gerezani na mara nyingi huo ndio ulikuwa mwisho wake wa kuonekana tena. Kuwa chini ya ulinzi wa GESTAPO kwa sheria iliyojulikana kama sheria ya usiku na ukungu, wengi sana walipotea na hadi leo hawajulikani walipotelea wapi.

Kwa GESTAPO mwongozo walioufuata ni "as long as the police carries out the will of the leadership, it is acting legally". Hapa kwetu tunaelekea huko kwamba kama polisi wanatekeleza maagizo ya viongozi (wa CCM), basi wanachokitenda ni halali kisheria na hali hii imesababisha polisi wetu kuwaonea raia hadi kufikia hata kuua na wasifanywe chochote.
 
*Kwa mara ya kwanza tunaona serikali imesimamia ipasavyo zoezi la watumishi hewa na kuokoa zaidi ya bil 25 tulizokuwa tunapoteza kila mwezi
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia wanafuzi wanasoma bure kutoka chekechea hadi form four.
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia serikali inafunga mkanda na kukata matumizi ya kipuuzi kama vile safari za nje ya nchi zisizo na tija, sherehe zisizo na tija
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia serikali inapambana ma mafisadi na rushwa (kwa vitendo)
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia serikali inapambana na kuhakikisha wagonjwa hawalali chini wala wanafunzi kukaa chini
* Kwa mara ya kwanza nchini tunashuhudia serikali haiendeshwi "kishwaiba" na rais anatumbua hata rafikizake wa karibu wanapokosea
* Kwa mara ya kwanza tunashuudia bajeti inayoangalia kusaidia masikini- ambayo zaidi ya 45% ni miradi ya maendeleo
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia wapinzani wanaishiwa na hoja na kubakia na viroja
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia dunia nzima inaiangukia tanzania na kuomba walau watuazime rais walau kwa miezi mitatu ili akasaidie kunyoosha mamboyao

Nadhani naipenda hiyo "GESTAPO" ya Magufuli...bring it on
 
Mage3 ume-preempt maneno yangu kuhusu GESTAPO. This week nikiwa maeneo ya posta nilijikuta nawafikiria GESTAPO pale jirani yangu niliyekuwa nimesimama naye alipopokea simu ikimtaka arudi haraka ofisini kuna assignment ya kwenda kukamata mtu mmoja aliyetukana kwenye mtandao akiwa mlimani city. Jamaa alilalamika kuwa usafiri ni mbaya wa kurudi ofisini, akaambiwa asubiri hapo hapo na gari lenye kimulimuli litamfuata. Ndani ya dakika kama 7 hivi likaja gari la ambulance na kimulimuli likasimama, jamaa akarukia likaondoka.

Tulibaki tumeduwaa na watu wengi wakadhani jamaa ni daktari lakini mimi nikajua ni kijana wa "kazi" kwa mujibu wa mazungumzo kwenye simu. TWAFA! Hii Jamhuri ya Gestapo.

Kwa taarifa nilizo nazo:
-Serikali imeiagiza Wizara ya Mambo ya Nje kuzizuia balozi zote nchini kutokutana na wanasiasa bila kibali cha wizara hiyo!
-Kwenye whats up group moja ya wanasheria, Jaji mmoja mmoja amejikuta ameshtuka pale suala la hukumu ya Arusha kuulizwa bungeni. Jaji huyo aliandika neno "shit". Kwa kuwa alikuwa hatumii jina la bandia, alhamisi asubuhi aliitwa ofisini kwa Wambari kujieleza!

Mkono wa Gestapo kila mahali.
 
Pumba tupu! wacha kutetea uharamia, ubakaji wa demokrasi nchini na sera za kukurupuka.

*Kwa mara ya kwanza tunaona serikali imesimamia ipasavyo zoezi la watumishi hewa na kuokoa zaidi ya bil 25 tulizokuwa tunapoteza kila mwezi
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia wanafuzi wanasoma bure kutoka chekechea hadi form four.
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia serikali inafunga mkanda na kukata matumizi ya kipuuzi kama vile safari za nje ya nchi zisizo na tija, sherehe zisizo na tija
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia serikali inapambana ma mafisadi na rushwa (kwa vitendo)
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia serikali inapambana na kuhakikisha wagonjwa hawalali chini wala wanafunzi kukaa chini
* Kwa mara ya kwanza nchini tunashuhudia serikali haiendeshwi "kishwaiba" na rais anatumbua hata rafikizake wa karibu wanapokosea
* Kwa mara ya kwanza tunashuudia bajeti inayoangalia kusaidia masikini- ambayo zaidi ya 45% ni miradi ya maendeleo
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia wapinzani wanaishiwa na hoja na kubakia na viroja
* Kwa mara ya kwanza tunashuhudia dunia nzima inaiangukia tanzania na kuomba walau watuazime rais walau kwa miezi mitatu ili akasaidie kunyoosha mamboyao

Nadhani naipenda hiyo "GESTAPO" ya Magufuli...bring it on
 
Nadhani naipenda hiyo "GESTAPO" ya Magufuli...bring it on

Kumbuka hii;

In Germany they came first for the Communists, and I didn't speak up because I wasn't a Communist.
Then they came for the Jews, and I didn't speak up because I wasn't a Jew.
Then they came for the trade unionists, and I didn't speak up because I wasn't a trade unionist.
Then they came for the Catholics, and I didn't speak up because I was a Protestant.
Then they came for me, and by that time no one was left to speak up!

-- Martin Niemöller, 1945​
 
Mage3 ume-preempt maneno yangu kuhusu GESTAPO. This week nikiwa maeneo ya posta nilijikuta nawafikiria GESTAPO pale jirani yangu niliyekuwa nimesimama naye alipopokea simu ikimtaka arudi haraka ofisini kuna assignment ya kwenda kukamata mtu mmoja aliyetukana kwenye mtandao akiwa mlimani city. Jamaa alilalamika kuwa usafiri ni mbaya wa kurudi ofisini, akaambiwa asubiri hapo hapo na gari lenye kimulimuli litamfuata. Ndani ya dakika kama 7 hivi likaja gari la ambulance na kimulimuli likasimama, jamaa akarukia likaondoka.

Tulibaki tumeduwaa na watu wengi wakadhani jamaa ni daktari lakini mimi nikajua ni kijana wa "kazi" kwa mujibu wa mazungumzo kwenye simu. TWAFA! Hii Jamhuri ya Gestapo.

Kwa taarifa nilizo nazo:
-Serikali imeiagiza Wizara ya Mambo ya Nje kuzizuia balozi zote nchini kutokutana na wanasiasa bila kibali cha wizara hiyo!
-Kwenye whats up group moja ya wanasheria, Jaji mmoja mmoja amejikuta ameshtuka pale suala la hukumu ya Arusha kuulizwa bungeni. Jaji huyo aliandika neno "shit". Kwa kuwa alikuwa hatumii jina la bandia, alhamisi asubuhi aliitwa ofisini kwa Wambari kujieleza!

Mkono wa Gestapo kila mahali.
Tumefika pabaya. Lakini wanachoogopa ni nini wakati wanasema wanatumikia wananchi? Au wanaogopa wananchi watajua kitu?
 
@Mage3 bado yupo awamu ya Nne, Si wakati wa blah blah blah

Kilicho ojiwa bungeni, ilikua wanataka kupata Kauli ya serikali, je mtu anaruhusiwa kwenda kutafuta fain mtaani, sio hukumu, pia je mtu anaruhusiwa kuitisha waandish kutangaza arambee yake.. Mbona Lema ameshawaonywa nyie kua aungi mkono Rais kumziakiii
Unaandika vizuri sana. Hongera

Turudi kwenye Mada: Hoja ya Msingi ya Nkamia ni kwa nini mtuhumiwa aliruhusiwa kwenda nje kutafuta fedha ya kulipa...hiyo ndiyo hoja yake kubwa. na kwa kuwa huyo mtuhumiwa aliruhusiwa na mahakama, ni sahihi kusema bunge linahoji maamuzi ya mahakama.

Kama hoja hiyo si nzito, na tukikubaliana kwamba ni halali akatafute fedha, basi sioni tatizo lolote kama atazipata kwa harambee, kuuza nguo zake au mali zake zingine mradi tu apate hizo pesa. Cha msingi ni kwamba pesa zipatikane kwa njia halali. najua kilichomkera Nkamia na wewe ni kwa sababu kuna "watoto wa baba mdogo" walionekana wakichanga pesa...
 
Kumbuka hii;

In Germany they came first for the Communists, and I didn't speak up because I wasn't a Communist.
Then they came for the Jews, and I didn't speak up because I wasn't a Jew.
Then they came for the trade unionists, and I didn't speak up because I wasn't a trade unionist.
Then they came for the Catholics, and I didn't speak up because I was a Protestant.
Then they came for me, and by that time no one was left to speak up!

-- Martin Niemöller, 1945​
Great. I am sad coz wise words fall on deaf ears.
 


    • Kwa mara ya kwanza tunashuhudia Bunge likianza kuhoji hukumu zinazotolewa na mahakama.
    • Kwa mara ya kwanza mbunge wa kuteuliwa na Rais ndiye analiongoza Bunge.
    • Kwa mara ya kwanza tunashuhudia polisi wakianza kutoa hukumu.
    • Kwa mara ya kwanza Kanali wa Jeshi anamtishia maisha mtuhumiwa hadharani.
    • Kwa mara ya kwanza kumkosoa Rais ni sawa na kuvunja sheria.
    • Kwa mara ya kwanza matokeo ya uchaguzi mkuu yafutwa bila kuwepo walalamikaji.
    • Pamoja na kuwa na mfumo wa vyama vingi Bunge lageuka kikao cha chama tawala
    • Pamoja na kuwa na mfumo wa vyama vingi, siasa yapigwa marufuku.
    • Kwa mara ya kwanza Katiba ni kama kipande tu cha karatasi.
    • .......
Je GESTAPO yapiga hodi Tanzania?

Gestapo kilikuwa ni kikosi rasmi cha polisi katika serikali ya NAZI Ujerumani kilichoanzishwa baada ya kuunganishwa kwa mihimili miwili ya dola na kuwa kitu kimoja. Mihimili hiyo ilikuwa ni utendaji (executive branch) na mahakama (judicial branch). Baada ya kuunganishwa kwa hii mihimili miwili ya dola, hakukuwepo tena na haja ya kuwa na mhimili wa tatu wa kutunga sheria (Legislative branch) au kwa jina lililozooleka Bunge (Parliament)

Kazi maalum ya GESTAPO ilikuwa ni kuhakikisha upinzani wowote dhidi ya chama tawala, NAZI Party, haupewi nafasi na kumkosoa Hitler kulitafsiriwa kama uhaini. Njia iliyotumika kuzima upinzani ilijulikana kama schutzhaft ambapo mtuhumiwa alilazimishwa kusaini hati kwamba ni yeye ndio kaomba kuwekwa kizuizini kwa usalama wake. Hata uhuru wa kuabudu uliminywa na viongozi wa dini wasioafiki walikamatwa na kufungwa kama wahaini wa taifa.

Führer
 
Hitler hata angetembea uchi, hakuna mwana NAZI angethubutu kumwambia achutame. Aliyediriki alilazimika kusain hati ya kuomba hifadhi gerezani na mara nyingi huo ndio ulikuwa mwisho wake wa kuonekana tena. Kuwa chini ya ulinzi wa GESTAPO kwa sheria iliyojulikana kama sheria ya usiku na ukungu, wengi sana walipotea na hadi leo hawajulikani walipotelea wapi.

Kwa GESTAPO mwongozo walioufuata ni "as long as the police carries out the will of the leadership, it is acting legally". Hapa kwetu tunaelekea huko kwamba kama polisi wanatekeleza maagizo ya viongozi (wa CCM), basi wanachokitenda ni halali kisheria na hali hii imesababisha polisi wetu kuwaonea raia hadi kufikia hata kuua na wasifanywe chochote.

It is very pathetic.
 


    • Kwa mara ya kwanza tunashuhudia Bunge likianza kuhoji hukumu zinazotolewa na mahakama.
    • Kwa mara ya kwanza mbunge wa kuteuliwa na Rais ndiye analiongoza Bunge.
    • Kwa mara ya kwanza tunashuhudia polisi wakianza kutoa hukumu.
    • Kwa mara ya kwanza Kanali wa Jeshi anamtishia maisha mtuhumiwa hadharani.
    • Kwa mara ya kwanza kumkosoa Rais ni sawa na kuvunja sheria.
    • Kwa mara ya kwanza matokeo ya uchaguzi mkuu yafutwa bila kuwepo walalamikaji.
    • Pamoja na kuwa na mfumo wa vyama vingi Bunge lageuka kikao cha chama tawala
    • Pamoja na kuwa na mfumo wa vyama vingi, siasa yapigwa marufuku.
    • Kwa mara ya kwanza Katiba ni kama kipande tu cha karatasi.
    • .......
Je GESTAPO yapiga hodi Tanzania?

Gestapo kilikuwa ni kikosi rasmi cha polisi katika serikali ya NAZI Ujerumani kilichoanzishwa baada ya kuunganishwa kwa mihimili miwili ya dola na kuwa kitu kimoja. Mihimili hiyo ilikuwa ni utendaji (executive branch) na mahakama (judicial branch). Baada ya kuunganishwa kwa hii mihimili miwili ya dola, hakukuwepo tena na haja ya kuwa na mhimili wa tatu wa kutunga sheria (Legislative branch) au kwa jina lililozooleka Bunge (Parliament)

Kazi maalum ya GESTAPO ilikuwa ni kuhakikisha upinzani wowote dhidi ya chama tawala, NAZI Party, haupewi nafasi na kumkosoa Hitler kulitafsiriwa kama uhaini. Njia iliyotumika kuzima upinzani ilijulikana kama schutzhaft ambapo mtuhumiwa alilazimishwa kusaini hati kwamba ni yeye ndio kaomba kuwekwa kizuizini kwa usalama wake. Hata uhuru wa kuabudu uliminywa na viongozi wa dini wasioafiki walikamatwa na kufungwa kama wahaini wa taifa.
KISUTU MATERIAL,get ready for the court hearings, dont say i didnt tell u
 
Tatizo naona ni watu waliomchangia kuwa wanatoka upande wa pili. Hilo tu ndo lililowakera.
 
Kuchangiwa na watoto wa baba mdogo ni kielelezo fulani lakini kizuri.
Sheria ya makosa ya mtandao imelalamikiwa na watu wengi ndani na nje.
Kwa hiyo muathirika wa sharia hiyo angeweza kuchangiwa na hela nyingi sana kama angepata mtu wa kupeleka appeal yake nje ya mipaka. Ikiwa appeals za mashoga zinashika kasi mpaka mataifa na wafalme wanatikiswa, itakuwa hii ya kuzuia uhuru wa watu kujieleza.

Mungu saidia tunaishi katika nchi yenye watu wastaarabu sana. Ila kwa hili, chama tawala kinakosea kwa sababu kinapeleka ujumbe huu bila kujua:
-Kwamba, kinaunga mkono uvunjaji wa katiba na haki za msingi wa watu
-kwamba, chama cha jirani ndicho chama kinachotetea haki za watu.

Hii ni kona mbaya wanajiweka kama walivyojiweka bungeni, ambapo:
-Wamewatangazia watanzania kuwa watetezi wa haki za watu ni wale waliondoka
-Waliobaki ni wakandamizaji kwa sababu wamepandisha kozi za kikatili mpaka za vocha ya
500
 
Back
Top Bottom