germany shephard puppies needed

Ginner

JF-Expert Member
May 8, 2011
1,284
2,000
nawahitaji walili wasiwe wadogo........umri chini ya miezi minne ningewapendelea zaidi...kwa atakae kuwa nao tuwasiliane kwa namba ifuatayo kuzungumzia namna biashara inavyoweza kufanyika na bei 0718355635
 

asrams

JF-Expert Member
Sep 4, 2011
4,801
2,000
Kaka hao mbwa noma sana! Nchi nyingine wamepigwa marufuku


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 

kinyoba

JF-Expert Member
Jun 2, 2011
1,269
1,250
Kaka hao mbwa noma sana! Nchi nyingine wamepigwa marufuku


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk

Acha sound wewe! Hao ni mbwa common duniani hasa kwenye majeshi. Kama kuna mtu anao Hao puppies mkoani MBEYA aniPM.
 

asrams

JF-Expert Member
Sep 4, 2011
4,801
2,000
Acha sound wewe! Hao ni mbwa common duniani hasa kwenye majeshi. Kama kuna mtu anao Hao puppies mkoani MBEYA aniPM.

Mjomba sound za nini?? Unajua kua hao mbwa UK na France watu wa kawaida wanapikonywa?? Hebu google kidogo uone wameumiza watu wangapi na kuua watoto wangapi


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 

bwegebwege

JF-Expert Member
Jul 30, 2010
1,055
1,250
Mjomba sound za nini?? Unajua kua hao mbwa UK na France watu wa kawaida wanapikonywa?? Hebu google kidogo uone wameumiza watu wangapi na kuua watoto wangapi


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk

Usichanganye German Shepherd na Rottweiler
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,637
2,000
Mjomba sound za nini?? Unajua kua hao mbwa UK na France watu wa kawaida wanapikonywa?? Hebu google kidogo uone wameumiza watu wangapi na kuua watoto wangapi


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk



No...!!

Germany shephard ni wengi tu hata hapa Tz wanauza, maeneo ya Victoria, Dar walikuwapo...
 

bwegebwege

JF-Expert Member
Jul 30, 2010
1,055
1,250
One pure female puppy, four months is available! PM me if you are interested @ 500,000/=
 

bwegebwege

JF-Expert Member
Jul 30, 2010
1,055
1,250
Dah!!!! ASANTE sana kwa kunisahihisha, ni kweli nilichanganya! Shukran


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk

Karibu, Rottweiler ni walinzi wazuri but very aggressive! Nawatamani lakini najishauri....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom