George W Bush arrives in Tanzania

George W Bush arrives in Tanzania

Huyu ni kawaida yake, hapa ni km getto lake au shamba la bibi.
 
Ninachompendea JK ni kutia fora, tena kajiwekea rekodi ambayo itachukua miongo kuvunjwa.

1. Katika uongozi wake, tumeshuhudia marais wa awamu mbili tofauti wa Marekani wakizuru nchini tena kwa zaidi ya siku mbili.

2. Ni rais pekee barani Africa kuona nchi yake ikitembelewa na US presidents wawili katika awamu yake ya uongozi.

3. Ni JK pekee anayegonganisha vichwa vya wababe wa dunia huku marais wao wakipishana katika anga la Tanzania.

4. Huyu ndie JK, mzee wa fora.

5. Ila sijajua atatuacha katika mazingira gani pindi aondokapo madarakani, sijui atatuachia rekodi gani nyingine mpya.

Hii ndio Tanganyika na rais wetu akiwa ni JMK.
 
hivi kuna nini hapa nchini.....?.....naogopa mwenzenu.........
usiogope, ukitaka kusaidiwa usihoji ila uwe na roho ya upendo kwa wageni wako, as we always do.
 
Kama siyo umoja wetu wangesha tupiganisha wenyewe kwa wenyewe siku nyingi, lakini tuna utulivu na amani tumshukuru MUNGU kwahilo. Tuwaache wajichumie maana tukiwagomea tutaona chamoto, wakitaka kitu lazima wakipate kwa gharama zozote.

Serkali yetu ilivyokuwa inaongozwa na vilaza; wamerekani wamekaa hapa karibu miezi minne wakijidai eti wanatayarisha ujio wa Obama kumbe wana soma mabo ya ulinzi wetu kiasi kwamba hawa jamaa wakitaka kupindua hii serikali haitachukua hata nusu siku!!! Kila kituchetu cha kutulinda wanakijua ; hivyo wamekwisha size up defence capabilities zetu kiasi kwamba wametuoa!!!!
 
Kuwa Mtumwa kunakufanya usijiamini sana na kujiona dhaifu

Unaweza kuona aibu hata mama yako akija kukupokea pale airport siku unarudi kwenu ili Rafiki zako wasimuone!

Utumwa mbaya sana hasa kwenye nchi za watu.

Kuwa mtumwa na nilichoandika vina uhusiano gani?

Halafu wewe ni jinga kabisa. Jinga kwa nini? Jinga kwa sababu unadhani miye kuishi nje ya nchi basi nimekuwa mtumwa.

Nani ananituma mimi wewe? Unadhani kuishi Tanzania ndiyo huwezi kuwa mtumwa? Wewe hapo ulipo kweli unajiona ni mtu huru wewe?

Fikiri kwa kina bibie la sivyo unadhihirisha ulivyo mtupu!
 
Nafkir amekuja kuhakiki kama Obama kachakachua mikataba yake ya awal

Sent from my BlackBerry 9780using JamiiForums
 
Mm naona Mnamsifia Bush kwa lip? kweli hata mkipewa pipi mtaruka hivi meno ya tembo ambayo makada wanajisagia kama mahindi si ya
atosha kupata neti alizowapen hv mtashangilia kupewa tu wakat cc sio maskin..Ebwana mm naamin Mungu atatunusuru na mafisad wa nchi hii ..Mungu wabariki watetez wa nchi hii.
 
Ninachompendea JK ni kutia fora, tena kajiwekea rekodi ambayo itachukua miongo kuvunjwa.

1. Katika uongozi wake, tumeshuhudia marais wa awamu mbili tofauti wa Marekani wakizuru nchini tena kwa zaidi ya siku mbili.

2. Ni rais pekee barani Africa kuona nchi yake ikitembelewa na US presidents wawili katika awamu yake ya uongozi.

3. Ni JK pekee anayegonganisha vichwa vya wababe wa dunia huku marais wao wakipishana katika anga la Tanzania.

4. Huyu ndie JK, mzee wa fora.

5. Ila sijajua atatuacha katika mazingira gani pindi aondokapo madarakani, sijui atatuachia rekodi gani nyingine mpya.

Hii ndio Tanganyika na rais wetu akiwa ni JMK.
Yaan bora nchi kumpa Mtanga au Kiwewe na co mtu anaependa sifa hata kwa kuuza utu wa raia wake ili tu kupata sifa nasema Mungu yupo na ww acha ushamba.
 
Jana Mbowe aliwakimbia akaenda Ikulu kula bata, teh teh teh chezea Mbowe.
Ha ha haaa Ritz muereze aerewe huyu shemeji matata hiyo yote ni tamaa ya kwenda magogoni

atapasikia tu au atapaona kwenye picha!
 
Hehe I don't think our collective intelligence as Tanzanians can fully comprehend what these people really want in Tanzania. Haki ya nani tena iko kituuuu! Na hata Kikwete na wenzake wakiambiwa ni nini hawataweza elewa vizuri.

Sisi tunafikiria dhahabu, mafuta misitu sijue e.t.c. lakini kumbukeni hawa wenzetu wana mipango ya 100 years to come!
Mimi nafikiri wameshasoma strategic location of TZ in correspondence with cosmic placements wakajua incase of the end of the world as a result of an asteroid hitting earth..... Tanzania will be the only safe place!!!
Sasa wajibembe ili ikitokea tu... hao waweze kuja.
I cant think of anything else.
 
Back
Top Bottom