Pouwa kijana....ntakwambia braza!
Hahahahaaaaaa mi sijui kuchakachua wewe...sijui nimesoma vizuri au la!! "ngoja nikirudi hm nta​chakachua"
Shikamoo Kaby....Mtafute SL
Endelea kungoja utaaminitusiandikie mate.......
nipo singida now...heading SHY!...ntakuja GEITA pia nahsi keshokutwa!..
tulimpiga chini huyo mjamaa...alikua analeta utapeli kwenye harusi ya mwenzake!..
Shikamoo Kaby....
si yuko shinyanga?! amefika tena huku?
marahaba mdogo wangu,za jumapili?
nasubiri....... nitafutie wana JF wa Geita sasa
Pouwa kijana....
weeeeeeeeeeeeeeeeh!!! basi naaaaanza kumkwepa!