Gazeti la tanzania daima halipatikani kwenye mtandao AU NI HUJUMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la tanzania daima halipatikani kwenye mtandao AU NI HUJUMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AlamaZA NYAKATI, May 9, 2011.

  1. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sana gazeti la tanzania daima halipatikani kwenye mtadao kunani?. Naamini gazeti hilo habari zake ni za ukweli na zilzochambuliwa na waandishi waliobobea. Tafadhali kama wamebadilisha address naombeni jf mnijulishe.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani nami naomba nijuzwe maana gazeti hili mie ni kipenzi no.2 wake. KAma anwani yao imebadilika watupe jamani.
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mimi mbona naliona?
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
  6. m

    makaptula Senior Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Halipatikani kweli mkuu iko kwa maintainance.


    Site off-line

    Free Media Website is currently under maintenance. We're Sorry for the inconvenience. We will be back shortly.
    © free media limited 2011
    Mtaa wa Mkwepu na Makunganya, jengo la Bilicanas, gorofa ya kwanza, SLP 15261, Dar es salaam, Tanzania
    simu +255-22-2126233 • faksi +255-22-2126234 • selula 0713 296570
     
  7. C

    Calist Senior Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ndio bwana Makaptula hao wanaosema wanalipata kwa sasa siamini.
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kulalama tu.

    POLE
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,532
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    Angalia vizuri mkuu mbona me naliona? nenda google
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Tanzania Daima - Sauti ya Watu
     
Loading...