Gazeti la Mwanahalisi limepata hasara ya shilingi Bilioni 6

Gazeti la Mwanahalisi limepata hasara ya shilingi Bilioni 6

Hapo utakuwa unamaanisha Mahakama iamuru mali za serikali zikamatwe maana gazeti halikufungiwa na mtu binafsi bali serikali kupitia waziri....patamu hapo

Serikali inaongozwa na watu, sasa hao waliotoa andishi au maagizo ya hilo gazeti bila kuzingatia sheria na kanuni ndio hao ninao zungumzia mali zao zikamatwe na zifilisiwe kuchangia deni litakalo lipwa ili basi iwe fundisho kwa wengine wanaotumia madaraka yao vibaya! Umeelewa?
 
Serikali inaongozwa na watu, sasa hao waliotoa andishi au maagizo ya hilo gazeti bila kuzingatia sheria na kanuni ndio hao ninao zungumzia mali zao zikamatwe na zifilisiwe kuchangia deni litakalo lipwa ili basi iwe fundisho kwa wengine wanaotumia madaraka yao vibaya! Umeelewa?
Mdau mi si mwanasheria,ila kwa mtazamo huo wa kwako inamaana mwajiri ambaye ni serikali ndo akamate mali za waziri alolifungia,ila mahakama ita deal na serikal tu,haijumi MUKANGALA as her,inamtambua kama waziri as serikali
 
Safi sana. Walipwe hela zao ili siku nyingine wapate adabu. Pole sana Mbunge mteule Kubenea. Bunge litarindima mkali wao anaingia.Basi uwapange Kubenea, Mnyika, Lissu, Lema, Mbilinyi, Mdee, Mbatia, n.k . yaani safi mno.
 
Pesa zitalipwa na serikali ila ni pesa za wananchi

Kuna kamtindo ka kusema yalikuwa maamuzi ya baraza la mawaziri ili kushindwa kumwajibisha waziri aliye kiuka taratibu na kuitia hasara serikali. Nashauri serikali ijayo madani yote yaliyo na sababu za hivyo kukata pension zao wote kuanzia mwenyekiti wa baraza la mawaziri hadi mawaziri wote wafidie hata kama itabidi waambulie patupu shauri yao nao wakaanze maisha kwa kulima viazi au watumie zile za rushwa ambazo ni siri yao
 
kuwa logical kidogo,hapo tra ndo waseme pia kwa kulifungia hilo gazeti wamepoteza kodi kiasi gani. kipaumbele 1. elimu 2.elimu 3.elimu.
ukishajua alikuwa analipa kiasi gani ndio utajua kama hiyo pesa bilioni sita ni sahihi hii nayokupa ni elimu tena ya uhasibu sio kukurupuka ndio maana mkapa aliwaambia ukweli makasema anawatukana
 
Alisema gasetimliliendelea mtandaoni, sasa hasara kaitoa wapi wakati alikuwa anauza habari online?, ndio akome kuandika habari za uongo na uchochezi, amesema anawajua walipewa hela za escrow kupitia akaunt ya standard charter, sasa gazeti lipo huru awaandike hata kesho asubiri kwenda bungeni ili apate kinga ya bunge.
 
ukishajua alikuwa analipa kiasi gani ndio utajua kama hiyo pesa bilioni sita ni sahihi hii nayokupa ni elimu tena ya uhasibu sio kukurupuka ndio maana mkapa aliwaambia ukweli makasema anawatukana

Hebu tupia vizuri hiyo elimu ya uhasibu uki-quote na vipengele vya income tax act 2015 tujue anatakiwa kulipa kodi kiasi gani bwana muhasibu
 
Mm silipi hili deni kwa kwel....nishachoka kila siku kudaiwa sisi tu watz
 
Bado babu sea akitoka madai yake atakua klirioni moja napesa juu
 
Back
Top Bottom