King Kong III
Platinum Member
- Oct 15, 2010
- 64,130
- 98,533
Kwasasa atatulia maana kapata mtoto,atakuwa busy kulea.Kiburi kwa makamu na waziri mkuu kitapungua maana naibu rais alitanua kuliko hata rais
Kwasasa atatulia maana kapata mtoto,atakuwa busy kulea.Kiburi kwa makamu na waziri mkuu kitapungua maana naibu rais alitanua kuliko hata rais
Habari kama hizi hazina tija kwa taifa, chapa kazi kijana
Walikuwa na TISS yao ndani ya TISS kwakuwa wao ni home boys wa mtukufuAlikuwa anapews ulinzi mkali kwa sababu gani? Tuanzie hapo
Kwani hua anazunguka na mtoto akiwa kwenye entourage?Sasa hivi mh makonda anamtoto so habari za ulinzi sijui ving'ora vitamsumbua mtoto subiri akuwe ulinzi utarudi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sasa hivi mh makonda anamtoto so habari za ulinzi sijui ving'ora vitamsumbua mtoto subiri akuwe ulinzi utarudi
Hata mi sielewi, ni mkuu wa mkoa kawaida tu sawa na mkuu wa mkoa wa mpanda.Alikuwa anapews ulinzi mkali kwa sababu gani? Tuanzie hapo
Kweli dunia duara wapendanao ndio wachukianao and vice versaKisha Amnoni akamchukia machukio makuu sana; kwa kuwa machukio aliyomchukia yakawa makuu kuliko yale mapenzi aliyokuwa amempenda kwanza. Amnoni akamwambia, Ondoka, nenda zako.
2 Samuel 13:15
ha ha motto a chupa watu wenye roho mbaya na damu za atu mikononi wanaweza kulea kweliSasa hivi mh makonda anamtoto so habari za ulinzi sijui ving'ora vitamsumbua mtoto subiri akuwe ulinzi utarudi
kidogo kidogo jeuri inapunguzwa.. tunasubiri iishe kabisaaaaMkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda inadaiwa kuwa amefutiwa ule ulinzi mkali aliokuwa akipatiwa.
Hii story imeandikwa kwa kina katika gazeti la kichambuzi la Jamhuri.
Nimetafuta matini yake mtandaoni bado sijapata. Nitaiweka full nikifanikiwa kuipata.
Au kuna mwenye nayo?View attachment 813234
Hivi zile container issue yake imeishaje? Au baba alifumba macho?Moja ya jeuri kubwa ya Bashite ilikuwa vyombo cha ulinzi vinavyomzunguka..
Ukiisoma body language ya Bashite hivi sasa hayupo sawa..
Toka kuwe na zile tetesi za jamaa kutaka kummwaga na hasa kwa hizi habari za kwamba hawatizamani usoni na Baba yake, mambo sio Shwarii tena kwake..
Za chini ya Kapeti ni kwamba hata mwezi huu July alikuwa aende US, Baba akaweka kigingi..hakuna kusafiri.
...hapa na BuguruniNazani... huyu mtu atakuja tumbuliwa kipindi cha kurudi ktk uchaguzi wa 2020 ili iwe gumzo kubwa kwa wananchi waweze piga kura ya ndio... huyu amewekwa kiporo kama asset ya baadae... ili wapinzani washindwe pa kusemea ktk kampeni zijazo...
Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda inadaiwa kuwa amefutiwa ule ulinzi mkali aliokuwa akipatiwa.
Hii story imeandikwa kwa kina katika gazeti la kichambuzi la Jamhuri.
Nimetafuta matini yake mtandaoni bado sijapata. Nitaiweka full nikifanikiwa kuipata.
Au kuna mwenye nayo?View attachment 813234
mhhh hii habari nzito nyuma yakeKisha Amnoni akamchukia machukio makuu sana; kwa kuwa machukio aliyomchukia yakawa makuu kuliko yale mapenzi aliyokuwa amempenda kwanza. Amnoni akamwambia, Ondoka, nenda zako.
2 Samuel 13:15