Gas vs Mchina jiko la mafuta

Gas vs Mchina jiko la mafuta

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Posts
3,121
Reaction score
4,852
Tuache ushabiki tuongelee uhalisia Kati ya gesi na jiko la mchina la mafuta kipi ni bora kwa mtanzania

Tofauti zilizopo kati gesi na jiko la mafuta ni zipi hapo tuelezee kuanzia
_gharama
_uharaka katika kupika
_mwonekano

Uchafuzi wa vyombo hiyo inatokana na mtu mwenyewe alivyo kwa hiyo tusilipe hilo kipaumbele

Mi nimetumia vyote kwa wakati tofauti tofauti nimeona jiko la mafuta lina nafuu kwene gharama,kwene kuharakisha chakula vyote kama sawa tu

Karibuni tupeane mawazo mapya
 
Tuache ushabiki tuongelee uhalisia Kati ya gesi na jiko la mchina la mafuta kipi ni bora kwa mtanzania

Tofauti zilizopo kati gesi na jiko la mafuta ni zipi hapo tuelezee kuanzia
_gharama
_uharaka katika kupika
_mwonekano

Uchafuzi wa vyombo hiyo inatokana na mtu mwenyewe alivyo kwa hiyo tusilipe hilo kipaumbele

Mi nimetumia vyote kwa wakati tofauti tofauti nimeona jiko la mafuta lina nafuu kwene gharama,kwene kuharakisha chakula vyote kama sawa tu

Karibuni tupeane mawazo mapya
Mkaa na kuni naona uko vizuri 😂😂😂😂 Nyete
 
Mkimaliza hili na mimi nitakuja na kati ya mafiga na pumba, maana kila yule anazungumzia anachokitumia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] kabla sijarudi kwene Mada naomba kujua nini maana ya ilo neno nyete na imekuaje linatrend sana
BTW na mm napenda kujua huyu nyete kafanyaje?
 
Tatizo jiko la mafuta ukizima linatoa harufu mbaya sana na hatari kiafya
 
Tatizo jiko la mafuta ukizima linatoa harufu mbaya sana na hatari kiafya
Mkuu ukishamaliza kupikia jiko la mafuta kabla hujalizima unalitoa nnje mambo yanakuwa shwari kabisa, watu wanasema gas ipo fasta ni kweli lkn jiko la mafuta la mchina lipo fasta sana na mimi nimetumia sana ilo jiko linasevu sana garama
 
Jiko la gas zuri kwa mapishi ya haraka..ingawa ni gharama

Jiko la mafuta ya taa naona lina cons tu. Sijaonaga prons zake
 
Back
Top Bottom