The Worst
JF-Expert Member
- Sep 12, 2021
- 8,796
- 28,587
Bw KinembeVurugu za aina hii chanzo chake ni Lissu. Enzi ya Mbowe hapakuwa na ujinga huu
Au siyo?
Bw KinembeVurugu za aina hii chanzo chake ni Lissu. Enzi ya Mbowe hapakuwa na ujinga huu
Huyo jamaa ni mpumbavu yani ni aina fulani ya vijana wa hovyo walioko kwenye payroll ya CCM ili kuitetea mitandaoni.Je, Uko serious kabisa na hii comment yako au unatania?
Hizo ni dhuluma za ndani kwa ndani CCM.Vurugu za aina hii chanzo chake ni Lissu. Enzi ya Mbowe hapakuwa na ujinga huu
Chakandumuz haoMbeya tupe kinachijiri is it within CCM au outside CCM?
Chama cha MashetaniFamilia ya Katibu Mwenezi wa CCM Mbeya Mjini, Philimon Mng'ong'o, imekumbwa na hofu baada ya watu wasiojulikana kuvamia nyumbani kwake usiku wa kuamkia Aprili 22, 2025 na kuchoma gari. Moto huo pia ulianza kushika sehemu za nyumba, lakini watu 11 waliokuwemo waliokolewa salama.
Mng'ong'o amesema tukio hilo limetokea wiki moja baada ya wizi wa tairi jipya la gari lake, lakini amekanusha kuhusisha matukio hayo na masuala ya kisiasa, akisema hana mgogoro na mtu yeyote.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, Benjamin Kuzaga, amethibitisha tukio hilo na kueleza kuwa uchunguzi unaendelea ili kubaini wahusika na chanzo cha tukio.
View attachment 3312165
Huyu ni CCM ndugu zake ni polisi ,kesho tu watuhumiwa watakuwa wameshakamatwa na kufungwa maisha.Ingekuwa na CHADEMA aaaaah !Familia ya Katibu Mwenezi wa CCM Mbeya Mjini, Philimon Mng'ong'o, imekumbwa na hofu baada ya watu wasiojulikana kuvamia nyumbani kwake usiku wa kuamkia Aprili 22, 2025 na kuchoma gari. Moto huo pia ulianza kushika sehemu za nyumba, lakini watu 11 waliokuwemo waliokolewa salama.
Mng'ong'o amesema tukio hilo limetokea wiki moja baada ya wizi wa tairi jipya la gari lake, lakini amekanusha kuhusisha matukio hayo na masuala ya kisiasa, akisema hana mgogoro na mtu yeyote.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, Benjamin Kuzaga, amethibitisha tukio hilo na kueleza kuwa uchunguzi unaendelea ili kubaini wahusika na chanzo cha tukio.
View attachment 3312165
Km ni ya mwanaCCM ni wao kwa wao, km ya nyumbu ni serikali. Hakuna jamii ya watu hatari, wabaguzi km nyieWatauana sana mwaka huu
Tumepigwa hiyo ilikuwa juu ya mawe kitambo. Ni KikiIt seems ni mkweche
UKO SAHIHITumepigwa hiyo ilikuwa juu ya mawe kitambo. Ni Kiki
Off course ni CCM wenyewe kwa wenyeweKama ni CCM watuhumiwa watapatikana mapema na haraka iwezekanavyo,na watuhumiwa watapandishwa kizimbani. ila wapelelezi wa mzee kibao hawajatuletea mrejesho.
Nilifikiri ni gari ya mwenyekiti wa CCM nchini.Familia ya Katibu Mwenezi wa CCM Mbeya Mjini, Philimon Mng'ong'o, imekumbwa na hofu baada ya watu wasiojulikana kuvamia nyumbani kwake usiku wa kuamkia Aprili 22, 2025 na kuchoma gari. Moto huo pia ulianza kushika sehemu za nyumba, lakini watu 11 waliokuwemo waliokolewa salama.
Mng'ong'o amesema tukio hilo limetokea wiki moja baada ya wizi wa tairi jipya la gari lake, lakini amekanusha kuhusisha matukio hayo na masuala ya kisiasa, akisema hana mgogoro na mtu yeyote.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, Benjamin Kuzaga, amethibitisha tukio hilo na kueleza kuwa uchunguzi unaendelea ili kubaini wahusika na chanzo cha tukio.
Chanzo: Dream FM
Picha: Highlands FM
Hao ni CCM wenyeweMbeya tupe kinachijiri is it within CCM au outside CCM?
Kata ya Isanga Mbeya mjini.Ni Kata gani na Jimbo gani?