Gari la wolper sokoni

Gari la wolper sokoni

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953

garilaWOLPER.jpg ​
attachment.php



KUNA madai kwamba ule ‘mkoko’ wa kifahari wa staa wa maigizo Bongo, Jacqueline Wolper aina ya BMW X6 lenye Namba za Usajili T574 BXF linatarajiwa kuingizwa sokoni wakati wowote na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) baada ya muda aliopewa nyota huyo kulipia deni lake la kukwepa ushuru wa shilingi milioni 70 kupita bila mwenyewe kusema chochote.

Kwa mujibu wa chanzo chetu, ‘mchuma’ huo ambao ‘umetaitiwa’ na Kampuni ya Udalali ya Majembe ya jijini Dar es Salaam kwenye yadi yao ya Mikocheni, umekuwa ukipata wateja kila kukicha ambao wanakwenda kuulizia siku ya mnada.
Chanzo kingine kilisema kuwa mbali na wateja kumiminika yadi ya Majembe, kumekuwa na usumbufu mwingi kwenye ofisi za TRA, Posta jijini Dar ambapo baadhi ya matajiri nao wamekuwa wakilifukuzia gari hilo kwa lengo la kulinunua.
“Tunashangaa sana, watu na fedha zao wanakuja hapa kulitaka gari la Wolper, mbona kuna magari mengi yapo toka mwaka juzi (2009) hawaji kuyanunua au kwa sababu hili ni la supastaa wa Bongo?” alihoji mfanyakazi mmoja wa TRA akiomba jina lake lisitajwe gazetini.
Akaongeza: “Unajua tatizo liko wapi? Baadhi ya wafanyakazi wa TRA nao wamekaa mkao wa kusubiri siku ya kutajwa kwa tarehe ya kulipiga mnada gari hilo ili wasuke mipango ya kupata cha juu kutoka kwa matajiri watakawaopigia debe na kushinda,” kilisema chanzo.
Amani lilipoongea na Wolper kuhusu gari lake hilo likitaka kujua nini kitatokea kama hatalikomboa kwa siku alizopewa na TRA ambazo zimepita, alijibu hivi:
“Kisheria gari linatakiwa likombolewe ndani ya miezi mitatu lakini mimi niliandikisha kuwa kwa mwezi mmoja nitakuwa tayari nimemaliza kila kitu. Hata hivyo, kimsingi na mimi nilimfikisha polisi Ndama Mtoto wa Ng’ombe ambaye alisimamia ununuzi wake mwanzo hadi mwisho. Kwa hiyo kama ni kukwepa ushuru ni yeye.
Gari la Wolper lilikamatwa Juni 28, 2012 kwa madai ya kukwepa ushuru, hadi Agosti 28, mwaka huu litakuwa limefikisha miezi mitatu ambayo ni ya kisheria lakini mwezi mmoja aliotaka Wolper uliisha Julai 28, 2012 hivyo kutoa fursa kwa TRA kutangaza siku ya kulipiga bei.
Wolper alilinunua gari hilo kwa shilingi milioni 250 za Kitanzania likiwa na sifa nyingi tofauti na magari mengine.
 
Nimeona bei ya hii gari ni $90,000 plus. Kwa nini ushuru wake uwe milioni 70?
 
Basi tena hawezi kuligomboa ingawa jamaa yake ana pesa mingi!!
 
Waigizaji wetu wanataka kuigiza hadi lifestyle ya Hollywood. Haya twende sasa.
 
Huyu dada nimemuona hapa Tanga juzi mitaa ya club lacassa chica akiwa kwenye mkoko mwingine mkali tu! Duuh ama kweli usicheze na watoto wa kike!
 

View attachment 63151 ​
attachment.php



KUNA madai kwamba ule ‘mkoko’ wa kifahari wa staa wa maigizo Bongo, Jacqueline Wolper aina ya BMW X6 lenye Namba za Usajili T574 BXF linatarajiwa kuingizwa sokoni wakati wowote na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) baada ya muda aliopewa nyota huyo kulipia deni lake la kukwepa ushuru wa shilingi milioni 70 kupita bila mwenyewe kusema chochote.

Kwa mujibu wa chanzo chetu, ‘mchuma’ huo ambao ‘umetaitiwa’ na Kampuni ya Udalali ya Majembe ya jijini Dar es Salaam kwenye yadi yao ya Mikocheni, umekuwa ukipata wateja kila kukicha ambao wanakwenda kuulizia siku ya mnada.
Chanzo kingine kilisema kuwa mbali na wateja kumiminika yadi ya Majembe, kumekuwa na usumbufu mwingi kwenye ofisi za TRA, Posta jijini Dar ambapo baadhi ya matajiri nao wamekuwa wakilifukuzia gari hilo kwa lengo la kulinunua.
“Tunashangaa sana, watu na fedha zao wanakuja hapa kulitaka gari la Wolper, mbona kuna magari mengi yapo toka mwaka juzi (2009) hawaji kuyanunua au kwa sababu hili ni la supastaa wa Bongo?” alihoji mfanyakazi mmoja wa TRA akiomba jina lake lisitajwe gazetini.
Akaongeza: “Unajua tatizo liko wapi? Baadhi ya wafanyakazi wa TRA nao wamekaa mkao wa kusubiri siku ya kutajwa kwa tarehe ya kulipiga mnada gari hilo ili wasuke mipango ya kupata cha juu kutoka kwa matajiri watakawaopigia debe na kushinda,” kilisema chanzo.
Amani lilipoongea na Wolper kuhusu gari lake hilo likitaka kujua nini kitatokea kama hatalikomboa kwa siku alizopewa na TRA ambazo zimepita, alijibu hivi:
“Kisheria gari linatakiwa likombolewe ndani ya miezi mitatu lakini mimi niliandikisha kuwa kwa mwezi mmoja nitakuwa tayari nimemaliza kila kitu. Hata hivyo, kimsingi na mimi nilimfikisha polisi Ndama Mtoto wa Ng’ombe ambaye alisimamia ununuzi wake mwanzo hadi mwisho. Kwa hiyo kama ni kukwepa ushuru ni yeye.
Gari la Wolper lilikamatwa Juni 28, 2012 kwa madai ya kukwepa ushuru, hadi Agosti 28, mwaka huu litakuwa limefikisha miezi mitatu ambayo ni ya kisheria lakini mwezi mmoja aliotaka Wolper uliisha Julai 28, 2012 hivyo kutoa fursa kwa TRA kutangaza siku ya kulipiga bei.
Wolper alilinunua gari hilo kwa shilingi milioni 250 za Kitanzania likiwa na sifa nyingi tofauti na magari mengine.

nani anunue gari guest hyo?kwan nyi hamu wajui bongo movie?
 
Chezea vya bure ndo gharama yake hy fundisho kwa kina dada wanaohongwa magari mengine ya motooo wataungua nyambaffff!!
 
Kama ametoa 250mill kununua bmw x6 iliyotumika then atakua mpumbavu ipAsavyo. Bora wagemaji wampige tuu!
 
Back
Top Bottom