Gari la askari lakamatwa na pembe za ndovu mpakani Himo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari la askari lakamatwa na pembe za ndovu mpakani Himo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 19, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,672
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    [h=6]POLISI katika mji mdogo wa Himo, mkoani Kilimanjaro, wamefanikiwa kulikamata gari aina ya Toyota Noah, linalomikiwa na askari mmoja wa polisi likiwa na shehena ya pembe za ndovu. :flypig:[/h]
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Habari hiyo hata mimi nimeisikia asubuhi.
     
  3. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,587
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwani unafikiri wale twiga walipo kuwa wanapita pale kia police hawakuwepo mbona ni mambo ya kawaida nchi hii ..unakumbuka wakati wa mahita kwa nini ujambazi ulishamiri
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wamuache tu. Tena noah, mbona midege ya kijeshi inafanya maajabu na inapeta tu?
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kova the Great aunde Kamati ya kuchunguza hili. Isije ikawa Noah ilikuwa ya Jambazi la Kenya, na hizo Pembe za Ndovu zilikuwa zinapelekwa kwa Gwajima kutubu au kuombewa.
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Halafu eti tuwaamini polisi.....
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    mkuu wa wilaya, afisa usalama wa wilaya, mkuu wa polis wilaya wote wakiwa wa serengeti walikamatwa kwenye mbuga ya serengeti wakkichimba madini...hivi mnajua wako wapi?
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Hiyo Noah itakuwa inamilikiwa na Msangi... The Smilling Killer
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,276
    Likes Received: 1,981
    Trophy Points: 280
    Nchi ya ujanja ujanja,viongozi wajanja wajanja,kwani shimbo kafanywa nini?
     
  10. m

    massai JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Manyara,babati askari aliiba gari akakutwa nalo bukoba,kama baba mwizi watoto nao watakuwa wezi tu.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Huyo polisi mwenye gari atakuwa mshenzi sana. Inakuwaje gari ya kamanda inakamatwa?
     
  12. b

    bdo JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,526
    Likes Received: 1,439
    Trophy Points: 280

    Uwanja wa Kova unaishia Dar peke yake, labda awasaidie namna ya kutengeneza sinema
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Msangi mmiliki akisaidiwa na Pinda
     
  14. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,672
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    alijua alitakaguliwa
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,950
    Likes Received: 2,670
    Trophy Points: 280
    acha tu wachukue kwani zinasaidia nn wananchi wamezungukwa na matembo wao maskini!
     
  16. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,750
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je, yule aliyetajwa na Mbunge wa Mwibara, Mh. Kangi Lugola ameshaghulikiwa?
     
  17. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtamsikia Engineer Stella Manyanya anasema yule polisi aliyelikamata Gari la polisi mwinzie atakuwa ametumwa na CHADEMA, we subiri tu.
     
  18. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,672
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Askari huyu kaishia wapi?
     
  19. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanza tujiulize, hiyo NOAH huyo askari alikuwa anaifanyia nini? alikuwa anaifanyia biashara? je ni yeye mwenyewe alikuwa anaendesha ? au ameajiri dereva ? je meno hayo yamehifadhiwa namna gani? yamepakiwa kwenye gari saa ngapi? na sehemu gani? ya kificho au ya wazi ndipo tujenge hoja za haki.askari kumiliki gari si uhalifu.
     
  20. kituma12

    kituma12 Senior Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwani waziri husika anajua?
     
Loading...