Gari jipya la Rais wa Urusi ni balaaaa!

Gari jipya la Rais wa Urusi ni balaaaa!

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Posts
2,924
Reaction score
3,077
THE KORTEZH CAR PROJECT

Rais wa Urusi anategemea kupata gari jipya ambalo litakuwa made-in-russia baada ya yeye mwenyewe kusema kwamba hapendi kutumia magari yaliyotengenezwa nchi zingine (Germany, Japan etc).
Serikali ya Urusi ilichukua kauli hiyo na kuifanyia kazi, enter the KORTEZH car project!

​


5ad74e1ddda4c86e3c8b456a.jpg


Baadhi ya vigezo vya gari hili

1. Linaweza kupita kwenye moto

2. Risasi haziwezi kupenya kwenye vioo vyake wala kwenye body yake (chassis)

3. Linaweza kuhimili mabomu ya aina ya Grenade

4. Lina closed air supply system, yaani hewa ya ndani haiingiliani na hewa ya nje, hivyo linaweza pita sehemu yenye hewa chafu (kwa mfano likipigwa chemical bomb) na walio ndani wasiadhirike.

5. Run-flat tires, hivyo linaweza kuendelea kutembea hata likipata pancha.

Putin pia hutumia ndege yake special made-in-russia aina ya Ilyushin Il-96

Rossiya_Special_Flight_Unit%2C_RA-96021%2C_Ilyushin_IL-96-300PU_%2817456349202%29.jpg
 
THE KORTEZH CAR PROJECT

Rais wa Urusi anategemea kupata gari jipya ambalo litakuwa made-in-russia baada ya yeye mwenyewe kusema kwamba hapendi kutumia magari yaliyotengenezwa nchi zingine (Germany, Japan etc).
Serikali ya Urusi ilichukua kauli hiyo na kuifanyia kazi, enter the KORTEZH car project!

5ad74e1ddda4c86e3c8b456a.jpg


Baadhi ya vigezo vya gari hili
1. Linaweza kupita kwenye moto
2. Risasi haziwezi kupenya kwenye vioo vyake wala kwenye body yake (chassis)
3. Linaweza kuhimili mabomu ya aina ya Grenade
4. Lina closed air supply system, yaani hewa ya ndani haiingiliani na hewa ya nje, hivyo linaweza pita sehemu yenye hewa chafu (kwa mfano likipigwa chemical bomb) na walio ndani wasiadhirike.
5. Run-flat tires, hivyo linaweza kuendelea kutembea hata likipata pancha.

Putin pia hutumia ndege yake special made-in-russia aina ya Ilyushin Il-96

Rossiya_Special_Flight_Unit%2C_RA-96021%2C_Ilyushin_IL-96-300PU_%2817456349202%29.jpg
Hiyo picha ndiyo gari??
 
kwa nchi kama Russia na mambo ya vita baridi, ni haki kuwa na gari kama hili. Lakini kwa Africa unakuwa unahofia nini zaidi ya maandamano ya vyama vya upinzani?
Mimi napenda nchi kama Iran raisi akimaliza muda wake kama Ahmed Nejad karudi kufundisha hana walinzi na anapanda usafiri wa umma anashikiria bomba tu bila tatizo
 
Back
Top Bottom