Gari inaungua muda huu maeneo ya Makumbusho

Gari inaungua muda huu maeneo ya Makumbusho

ili kulipwa lazima traffic apime na atoe ripoti ya ajali. ripoti hio ndio itatumiwa na watu wa insurance kuamua unastahili kulipwa au la.....ukipata ajali na unahitaji bima wakulipe usitoe gari mpaka trafiki wapime....siku hizi competition kubwa kampuni nyingi hazina usumbufu kulipa......ukienda kwa broker ana list ya kampuni nyingi atakuchagulia ila kuwa makini na hawa brokers.

OK asante, brockers nawaogopa naona bora nikanunue direct, siku hizi naskia wanatoa feki pia
 
OK asante, brockers nawaogopa naona bora nikanunue direct, siku hizi naskia wanatoa feki pia

mimi natumia broker ambae namjua personal yuko straight......aliwahi kuniambia kitu nikaona kina make sense,kwamba insurance company ni rahisi kukusumbua wewe ukifuatilia claim yako kwa sababu ni mteja mmoja kati ya maelfu lakini hawezi kumsumbua broker anaemletea wateja mia au zaidi atamsort mapema ili kulinda biashara kubwa.....ila ma broker wengi magumashi hawafikishi hela inakotakiwa inabidi kuwa makini
 
wakuu nimepita eneo la makumbusho muda huu na kukuta kuna gari inawaka moto pale jirani na ile restaurant iliyoko pembezoni mwa barabara. Kwa kuwa nilikuwa ndani ya gari sikuweza kupata taarifa kamili juu ya gari lile nini kilisababisha liungue na kama kuna majeruhi wowote.
Mwenye taarifa zaidi atujuze !!!!
cc;bima aka sedipart

uwiiii
 
BrAZq washamalizw kazi we subiri keshouletewe ULAJi pale osterbqy name usisaini mpaka upigwe 300,000 brAza
 
common sense ina apply ukipata 'ajali'.....kugonga ukutani makusudi sio ajali....ni fraud/suicide/sabotage etc

kupata ajali unaweza kuwa na makosa wewe au derevaa mwingine,vile vile unaweza kugonga ukuta au mti kwa bahati mbaya ni 'ajali' utalipwa ila ukiwa na third party hulipwi.....ndio ajali

Kuna gari lilikatiwa bima comprehensive (kwa thamani ya gari 14Ml), lilipata ajali lakini bima wakaja kulipa 11Ml. Kwa hawakumlipa pesa zote?, na gari iliyopata ajali bima waliichukua.
 
Kuna gari lilikatiwa bima comprehensive (kwa thamani ya gari 14Ml), lilipata ajali lakini bima wakaja kulipa 11Ml. Kwa hawakumlipa pesa zote?, na gari iliyopata ajali bima waliichukua.

kuna hesabu zao huwa wanapiga sizijui to be honest ila niliona kwenye claim moja gari ilikuwa under valued wakati wanaikatia insurance kwenye kulipwa ikalipwa chini ya hio hio under valued figure! so kuna mengi kwenye mahesabu yao kuna pro humu wa insurance wanaweza kufafanua...
 
Wasogeze mabaki hapo kijiji cha makumbusho....Yatasaidia kuongeza pato la nchi
 
Kuna gari lilikatiwa bima comprehensive (kwa thamani ya gari 14Ml), lilipata ajali lakini bima wakaja kulipa 11Ml. Kwa hawakumlipa pesa zote?, na gari iliyopata ajali bima waliichukua.

Depreciation mkuu.......bila kusahau kuna excess value pia ambayo inabidi ulipie........Insurance policy huwa na maelezo yote tatizo wengi hatusomi zaidi ya kuchukua sticker na kubandika kwenye gari........
 
Magari ya mkopo yanapatikana kwa mafisadi ili kuwaibia watz kupitia bei kubwa.
 
faida za bina zinatokana ma aina ya bima utakayo ikata,comprihancive ina faida kuliko thard part,comprihancive ina count exdent ni exdent lakini thard part ina count the course of exdent which is total wrong
 
faida za bina zinatokana ma aina ya bima utakayo ikata,comprihancive ina faida kuliko thard part,comprihancive ina count exdent ni exdent lakini thard part ina count the course of exdent which is total wrong

Duh!! kama nimeelewa hivi!!
 
Pole sana kwa mhanga, hivi naweza kupata wapi elimu ya uhakika kuhusu aina na faida za bima mbalimbali kama vile magari na nyumba? maana mawakala wa bima walio wengi wanashindwa kutoa elimu hii sijajua ni kutokana na nini mpaka wanashindwa kutoa elimu vilivyo, nimewatembelea baadhi wanakuahidi njoo kesho, ukienda hiyo kesho humkuti anamwachia secretary wake maelekezo yasiyokidhi kiu.

Very beautiful question.
Discuss,"why insuarance is a gambling"?
Hili ni swali la hao wajuzi wa sheria za Bima na wakikupa majibu kupitia hilo swali mbona utaipenda Bima na kuielewa uzuri wake wa hali ya juu na ubaya wake.
 
mimi natumia broker ambae namjua personal yuko straight......aliwahi kuniambia kitu nikaona kina make sense,kwamba insurance company ni rahisi kukusumbua wewe ukifuatilia claim yako kwa sababu ni mteja mmoja kati ya maelfu lakini hawezi kumsumbua broker anaemletea wateja mia au zaidi atamsort mapema ili kulinda biashara kubwa.....ila ma broker wengi magumashi hawafikishi hela inakotakiwa inabidi kuwa makini

Naomba jina la broker wako? Bima yangu inaexpire January 8th
 
kuna hesabu zao huwa wanapiga sizijui to be honest ila niliona kwenye claim moja gari ilikuwa under valued wakati wanaikatia insurance kwenye kulipwa ikalipwa chini ya hio hio under valued figure! so kuna mengi kwenye mahesabu yao kuna pro humu wa insurance wanaweza kufafanua...

Kuna percent laxima uilipe. Ina jina la kitaalam nimelisahau. Wanadai wanaiweka ili kukufanya uwe makini usizembee.
 
Back
Top Bottom