Gari inaungua muda huu maeneo ya Makumbusho

Gari inaungua muda huu maeneo ya Makumbusho

comprehensive ni shilingi ngapi

mara nyingi ni 3% ya gari yako kama ni private....commercial mara nyingi ni kuanzia 3.5% mfano gari yako ina thamani ya 10,000,000 utalipia 300,000
 
Hilo limepigwa moto makusudically.......

mkuu umeangalia tu picha ukajua imeunguzwa makusudically.....u must one of the top accident investigator on earth!
watu hawachomi magari barabara kubwa tena mchana...hio shughuli wanaifanya usiku tena mtaa uliotulia.
 
1.third party-ukipata ajali analipwa uliemgonga endapo wewe una makosa ila wewe hutalipwa.
2.third party,fire and theft-hii kama hio hapo juu ila unalipwa iwapo gari itaungua au kuibiwa
3.comprehensive-hii unalipwa ukipata ajali[aidha una makosa au huna],gari ikiibiwa,gari ikiungua moto.
kama unataka peace of mind uwe na bima hio no.3

nb/;terms and conditions apply.....soma vi maandishi vidogo kwa umakini sana.


Many thanks, na je, kama nilishaanza kutumia third party naweza ku-migrate to comprehensive type? how?
 
inasemekana kuungua kwa hilo gari kulitokana na kupigwa na radi kwenye hilo gari siku ya jana jumatatu
 
Back
Top Bottom