Gari iliyobeba bangi yapata ajali Pwani

Gari iliyobeba bangi yapata ajali Pwani

Mleta taarifa kaongeza chumvi, ist na tanu 7.5 where and where
 
Mi shida yangu ni hao wanahabari walikuwa kwenye hiyo press conference, hivi hawawezi kuhoji details wanazopewa?? wanachukuwa kila detail bila kuitafakari??? Hivi katika hesabu ya kawaida kabisa, gunia moja lina weza kuwa na kilo 1000+ kweli?? Shame on you...😡😡
Too hopeless
 
RPC kuiomba mahakama itoe adhabu kali kwa "watuhumiwa" tafsiri yake naitafuta. Alikuwa mahakamani au alikuwa anaongea na wanahabari? Maombi hayo kwa nini asisubiri mahakama ili awasilishe?
Aisee! Hata mie nimejuliza hilo swali
 
Majeruhi wawili wa ajali ya gari wanashikiliwa na Jeshi la polisi mkoani Pwani wakihusishwa na usafirishaji wa bangi magunia 7 yenye uzito unaodaiwa kuwa Kg 7,500.

Kamanda wa Polisi mkoa wa Pwani Jonathan Shana ameiomba mahakama kutoa adhabu kwali kwa watuhumiwa hao ikiwemo kutaifisha gari hiyo iliyotumika kusafirisha magunia hayo

Gari hiyo yenye namba za usajili T847 DHD aina ya IST ilikamatwa majira ya saa 5 asubuhi Kwa Mathias Wilayani Kibaha askari wakiwa doria walipata taarifa za gari kupata ajali kwa gari hiyo na kuwakoa majeruhi, walipoikagua gari hiyo waliikuta na magunia 7 ya bangi.



Chanzo: Mwananchi

Nadhani ni kg 750
 
kwa wingi wa bangi hata mwandishi kapiga kabisa ndo maana ist imeweza beba tani 7 ambazo ni gunia 7. kwa hiyo kuna gunia linabeba tani nzimaa ? wapi na lini na iat inabeba tani saba ? wapi na lini ?
 
Back
Top Bottom