Gari,engene na vifaa vya nyumbani vinauzwa

Gari,engene na vifaa vya nyumbani vinauzwa

kirashy

Member
Joined
Dec 27, 2014
Posts
13
Reaction score
0
Vitu vifuatavyo vinauzwa:-
  1. Gari aina ya Suzuki escudo toleo la mwaka 1995 namba B imetembea KM 258854
  2. 7A-FE engine ya carina
  3. Baadhi ya spare za carina
  4. Vifaa vya nyumbani kama kabati ya nguo,kabati ya vyombo,kabati ya jikoni na mtungi wa gesi,meza ya kiyoo na stuli mbili za kiyoo,magodoro na vitanda
Kama unahitaji tafadhali nipigie simu kupitia 0656256436/0784114766
 

Attachments

  • IMG_20141201_140314.jpg
    IMG_20141201_140314.jpg
    430.8 KB · Views: 1,077
  • IMG_20141201_140542.jpg
    IMG_20141201_140542.jpg
    353.2 KB · Views: 1,021
  • IMG_20141201_140643.jpg
    IMG_20141201_140643.jpg
    361.7 KB · Views: 949
  • IMG_20141220_211915.jpg
    IMG_20141220_211915.jpg
    342.5 KB · Views: 1,382
  • IMG_20141220_212005.jpg
    IMG_20141220_212005.jpg
    481.8 KB · Views: 1,061
  • IMG_20141220_212052.jpg
    IMG_20141220_212052.jpg
    477.5 KB · Views: 1,115
  • IMG_20141201_140353.jpg
    IMG_20141201_140353.jpg
    394.1 KB · Views: 871
  • IMG_20141126_170940.jpg
    IMG_20141126_170940.jpg
    469.4 KB · Views: 896
Vitu vuatavyo vinauzwa:-
  1. Gari aina ya Suzuki escudo toleo a mwaka 1995 namba B imetembea KM 258854
  2. 7A-FE engine ya carina
  3. Baadhi ya spare za carina
  4. Vifaa vya nyumbani kama kabati ya nguo,kabati ya vyombo,kabati ya jikoni na mtungi wa gesi,meza ya kiyoo na stuli mbili za kiyoo,magodoro na vitanda
Kamauaitaji tafadali nipigie simu kupitia 0656256436/0784114766

hiyo escudo kula 4.
 
Mtungi wa gesi kampuni gani?
Wa kilo ngapi?
 
kama nitakula 4 kwa escudo milango mitano na wa escudo milango mitatu ale ngapi?
 
Back
Top Bottom