Vitu vifuatavyo vinauzwa kwa pamoja

Vitu vifuatavyo vinauzwa kwa pamoja

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Posts
2,391
Reaction score
4,675
Vitu vifuatavyo vinauzwa kwa pamoja:
  • Mabati 65 ya kawaida ya mita 3
  • Nyumba moja ya vyumba vitatu iliyopo Chanika Dar es Salaam
  • Nyumba mbili zilizofika kwenye lenta moja ina vyumba vitatu jiko sebule na dining na choo nyingini ina vyumba viwili kimoja self na choo cha nje
  • Vitanda vitatu na magodoro yake kimoja cha sita kwa sita
  • Meza 4 za ofisi
  • Dining table ya round na viti sita
  • Friji yenye freeze kubwa
  • Kabati dogo la vyombo
  • Seti ya sofa za kitamba 3+2+1+1
  • Meza ndogo za sebuleni mbili moja ya kioo
  • Gari ndogo Toyota Carina inayotembea
  • Computer desktop 2 na mini laptop mbili
  • TV ya Hitachi na stand yake
  • Stand moja ya flat screen TV
  • Jiko la gas la plate mbili nikai na mtungi wake
  • Jiko moja la dogo la ges
  • Injini na Gia box ya gari ya kurekebeisha
  • Rims 2 za magari sizi 14
  • Viti 10 vinavyofaa kwa shule ya msingi au sekondari
  • Wireless router moja
  • Mke na mtoto mmoja wa mwezi mmoja,(Ni muhimu)

Vitu vyote hivi vipo Wilaya Hai mkoa wa kilimanjaro na vinauzwa vyote kwa pamoja na atakeyevinunua atalipa asilimia 25 kwanza kisha atatakiwa kulipa kiasi kinachobaki ndani ya siku 14.Bei ya kuanzia ni shilingi milioni 32

Nifuate PM kwa maelezo zaidi.
 
Umenja nyimba ya nani bablai manake utakua hujamuachia kitu kabisaaaa
 
Mara nyumba ipo Chanika
Mara vitu vipo Hai..
Heee
 
Mke na mtoto tena au kwasababu sijanywa chai sijaelewa vizuri..
 
Huyo mwanamke wa Hai lazima tu atakuwa Mmach-----e! Sishangai ukiuza nyumba hadi panya wake!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom