gangsta na wokovu

gangsta na wokovu

tobycow

Senior Member
Joined
Apr 12, 2011
Posts
129
Reaction score
13
siku moja gangsta aliamua kuacha mambo ya ujambazi na kumrudia mungu.siku ya kutoa ushuhuda ilipofika hali ikawa hivi
mchungaji:unajiskiaje kuwa katika bwana
gangsta:man it was f*kn unbelievabo
 
siku moja gangsta aliamua kuacha mambo ya ujambazi na kumrudia mungu.siku ya kutoa ushuhuda ilipofika hali ikawa hivi
mchungaji:unajiskiaje kuwa katika bwana
gangsta:man it was f*kn unbelievabo
basi hajaokoka
 
Back
Top Bottom