Gambo na Lema kwenye kikao cha bodi ya barabara

Gambo na Lema kwenye kikao cha bodi ya barabara

Jim007 2

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Posts
395
Reaction score
247
Muda huu Kikao cha 38 cha Bodi ya Barabara kinaendelea kikiongozwa Na Mkuu wa Mkoa wa Arusha Kama Mwenyekiti huku Makamu Mwenyekiti Ni Mbunge wa Arusha Godbles Lema.
2221b0b32f3a756dafae5b2503eb3bbf.jpg

b57db4f727d943fa957c2c22564078cc.jpg
 
Kama vipi zipigwe tuone nani mshindi naona kila siku wanavimbishiana tu. naona hapo wote wamenuna kweli hamna ushirikiano hapo
 
mkuu kawekwa kati lema pembeni,ikitokea sokomoko hapo mkuu atapata dhoruba,kabanwa kushoto na kulia,nyuma na mbele
 
Waambie vijana waache majigambo wafanye mambo ya maendeleo......

Upuuzi autasaidia chochote watu wanataka maendeleo......

Waambie hakuna mshindi mshindi uwa ni mwananchi.....
Leo umeongea point...sijui hujatia kiroba[emoji15] [emoji15]
 
Busara na hekima ziwatawale!!!Tunasubiri matokeo chanya!!siasa ziwekwe pembeni
 
Ila Lema kanuna.....au kalazimishwa nini??.....maana hapendi kuona maendeleo na amani ikitawala Arusha.
 
Lema sasa akili zimeanza kumrudia kidogo kidogo na sasa ametambua kuwa mkuu wa Mkoa ni bosi wake...
Hongera Lema
 
Haaahaa, Gambo anatka kumfanya Lema na baraza la madiwani wasusie vikao ili apate cha kuwaambia wananchi kuwa kaachiwa kazi, sasa Lema ataendelea kuleta maendeleo na ikibi kuongea lazima ataongea maana Gambo hapendi Lema aongee maana ana point za maana wakati Gambo ana mipasho ya kipuuzi kaama MC, asie na ratiba ya shughuli.
 
Lema sasa akili zimeanza kumrudia kidogo kidogo na sasa ametambua kuwa mkuu wa Mkoa ni bosi wake...
Hongera Lema kwa kuanza kuonesha adabu na kurudiwa na akili timamu.
Uzuri Gambo kasha juwa cheo cha Magufuli ni cha chupa ya mganga Lema kawekwa na wananchi zaidi ya laki moja sio mtu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom