Gamba nguli


Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Alishawahi kuonja siasa za maji taka a.k.a siasa uchwara. ila ni gamba linalojua kuupimia upepo unakoelekea.
Baada ya miaka 4 Kafumuliwa atakuwa na gamba kama hilo la Guninita au Komba ama Masaburi!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Mafioso roho mbaya majizi ya pesa za umma hata kwetu yapo
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wote hao ni wezi.
 
L

Lsk

Senior Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
178
Likes
0
Points
0
L

Lsk

Senior Member
Joined Oct 10, 2011
178 0 0
...hapo ni gamba plus gamba,yote mawili ni magamba!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
hawa wezi hata kule kwetu wapo
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
hawa madingi wawili ndo wanawafunza hawa vijana wawili

wakikua kufikia umri wa hawa madingi watakuwa mafisadi mara mbili yao

ha
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366