Galaxy mini

Galaxy mini

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
Ningependa kuuliza kama naweza pata samsung galaxy mini kwa kilo 2 unusu madukani? Pia nataka nijue bei za ideos madukani?
 
unapata... Tena dau lako n kubwa coz hata jiwe 2 unapata... Bei ya ideos sja ulziaph ila galaxy cheap nyingine ni galaxy y
 
mkuu ipo galaxy mpya inaitwa galaxy discover with more specification kama kua na android 4 ice cream sandwitch, phone memory 4gb, ram 512, kioo cha nchi 3.5 pamoja na resolution ya 320x480 lakini bei cheap kuliko hivo vimini.

samsung-galaxy-discover.jpg


bei ya before tax ni euro 80 (160,000) so baada ya kodi na makato i expect kuuzwa laki 2 hadi 2 na nusu hapa bongo.
 
mkuu ipo galaxy mpya inaitwa galaxy discover with more specification kama kua na android 4 ice cream sandwitch, phone memory 4gb, ram 512, kioo cha nchi 3.5 pamoja na resolution ya 320x480 lakini bei cheap kuliko hivo vimini.

samsung-galaxy-discover.jpg


bei ya before tax ni euro 80 (160,000) so baada ya kodi na makato i expect kuuzwa laki 2 hadi 2 na nusu hapa bongo.


iko wapi hii niifuate?
 
Back
Top Bottom