Gado unamtafuta nini Rais wetu kipenzi?

Gado unamtafuta nini Rais wetu kipenzi?

Abiria Tanzania.jpg
 
Huyu jamaa ana kipaji kweli. Yani dereva hafuati sheria kavunja hadi kibao 50 km na kuwafuata watu nje ya barabara.
 
Kwa hyo speed afu katoa kichwa nje hachukua round kula mzinga kichwa kibaki pekeake
 
Mbona alipotoa ya JK alikimbia nchi?
 
Opposition kakanyagwa lakini anaelekea kufufuka, press huenda akanywea forever! GODO ana akili sana, tungelimrejesha na kumpa walau umakamu wa nne wa rais!
Cartoonists huwa wana akili sana.

Hii cartoon pia inaonyesha gari (Nchi) wala halikimbii (50 km/hr tu badala ya say 120km/hr kuwahi maendeleo). Raia wachache wamesepa huku wengi wakiwa trapped ndani ya gari na wamefungiwa humo huku hewa ikiwa ndogo. Wanaweza hata kusuffocate mpaka kufa
 
Back
Top Bottom