Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gadaff wanted-interpol

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bajabiri, Mar 4, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Interpol wanasema Gadaf na watu 15 wanapaswa kukamatwa popote pale duniani-bbc
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani hati ya mahakama ya uhalifu ya kimataifa ya the Hague imeshatoa kibali cha kukamatwa kwake?
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,907
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Hivyo tena? Dah yasije yakamkutaka kama ya saddam
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    TEHETEHE mwisho wake umefika sasa
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nadhani,coz bibisi wameirelease briefly
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    inawezekana,maana naona western kantriz wanamfanyia mazoez fast
     
  7. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bado JK...mwache atambae tu mtaani...
    Hajui kuwa vifo vya Arusha, Mbagala na Gongolamboto vinamdai uhai....?
    Na watu wanaokufa mahospitalini na majiani kwa kukosa dawa na umeme kwa matibabu kama operation...umeme unaua wengi ktk theatre kwa kukatika wakati mikasi ikuwa tumboni...atayajibu yote haya...
     
Loading...