Future of Tanzanian students in Ukraine

Future of Tanzanian students in Ukraine

bmpingo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
343
Reaction score
197
Just thinking aloud. What is the fate of our students in Ukraine? Shule zinaanza (or planned to) 1st September. Kwa habari nilizo nazo maisha yamekuwa kama ya mbuzi: mbele kamba nyuma bakora. Nina maana ukikimbia vita, unakutana na ma-racist na nchi isiyo na sheria. Nini cha kufanya sasa?
 
Just thinking aloud. What is the fate of our students in Ukraine? Shule zinaanza (or planned to) 1st September. Kwa habari nilizo nazo maisha yamekuwa kama ya mbuzi: mbele kamba nyuma bakora. Nina maana ukikimbia vita, unakutana na ma-racist na nchi isiyo na sheria. Nini cha kufanya sasa?

Waende russia. Kuna jamaa zetu kibao kule
 
Latest news niliyonayo ni kwamba wanafunzi wengi wa kirusi (Russian students in Ukraine) wameshauriwa waamie kwenye vyuo vilivyoko Crimea kwani wizara yao ya elimu ya juu imebadilisha syllabus ili zi correspond na zile za universities zingine za Russia. Iwapo wanataka kuhama na kusoma urusi, wengi itabidi warudie mwaka na kufanya baadhi ya mitihani within first semester of 14/15 academical year. Kwa watu wa MD nafikiri hali ni mbaya zaidi. Vyuo vingi havitawachukua. So, since mwaka wa masomo karibu unaanza, jitihada nyingi ZIFANYIKE SASA kushirikiana na Ubalozi, Sponsors na kampuni waletao wanafunzi kama RACUS nk. Very soon itakuwa late.
Nagawa kama nilivyoyapata.
 
Back
Top Bottom