Fursa zamiminika uongozi wa Rais Samia

Fursa zamiminika uongozi wa Rais Samia

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,093
Reaction score
866
🔹Takwimu zaonesha shehena katika Bandari ya Dar es Salaam imeongezeka kwa 83%.
🔹Ni wakati matarajio ya makontena ya mwaka 2031, yapatikana 2026.
🔹Jiji la Dar es Salaam lazidiwa na mahitaji ya malori, bandari kavu.
HUkiEDWW4AEGd5d.jpg
 
Kama makontena yameongezeka kwa nini miradi yote nchi nzima imesimama?. Awamu ya huyu kibibi yamejaa matapeli ya kupika takwimu za kipropagnda
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom